FBSVIETNAM

I am an FBS trader ! I love my job ???
I love all <3
Xem thêm cách kiếm tiền tại FBS :

FBSVIETNAM

Đố các trader FBS đã xuất hiện tại nước nào ??????

Xem thêm chương trình Chia sẻ giấc mơ của bạn với FBS và sẽ biến nó thành hiện thực tại :

FBSVIETNAM

Công ty FBS tiếp tục giành chiến thắng tại buổi triển lãm Saudi Money Expo

Hội chợ triển lãm Saudi Money Expo được tổ chức tại Saudi Arabia vào ngày 22 và 23 tháng Tư. FBS tham gia với vai trò là nhà tài trợ Vàng tại sự kiện này. Bạn có thể chúc mừng chúng tui khi trong sự kiện này FBS được trao giải thưởng “Top IB program 2016”!
Rất nhiều nhà đầu tư tham gia sự kiện hàng năm này, trong năm nay, hơn 1000 người đã tham gia. Với $6000 tiền thưởng được trao tặng. Hơn hết, FBS đã thu hút được nhiều khách hàng mới.
Chúng tui tự tin rằng các nhà tham gia sự kiện này cảm giác hài lòng về những gì mà công ty đạt được. Hẹn gặp lại các bạn vào hội chợ triển lãm Money Expo 2017 vào năm sau. Hãy ở lại và chiến thắng cùng với chúng tôi!
Xem thêm chương trình tại

FBSVIETNAM

Người chiến thắng đầu tiên chương trình "Biến ước mơ của bạn thành sự thật" của FBS đã được vinh danh - Mohammed Ashrey từ El fFayoum City, Al Fayum, Ai Cập. Anh ấy chia sẽ với chúng ta những gì anh ta đã làm để giành chiến thắng.

Khóa huấn luyện tại trường học tốt nhất cho thương nhân tại Trung Đông như một món quà từ FBS giành tặng cho anh ấy!

Biến giấc mơ trở thành sự thật! Tham gia:

FBSVIETNAM

Đây là những người may mắn và thành công khi nhận được một iphone 6 s của FBS !!!!!

Trở thành một trong số đó!

FBSVIETNAM

FBS đã nhận được giải thưởng "Chương trình Top IB hàng 2016"!

Chúng tui rất vui mừng thông báo thông tin quan trọng nhất từ công ty FBS - công ty chúng tui đã nhận được giải thưởng "Chương trình Top IB 2016"! giải thưởng uy tín này được trao cho chúng tui tại hội chợ triển lãm tiền Saudi diễn ra vào cuối tháng Tư ở Ả Rập Saudi.

Chúng tui tự hào khi chương trình liên kết của chúng tui được các nhà đầu tư đón nhận. Và đặc biệt nhất là khi những thành tựu của chúng tui đã nhận được lời khen ngợi cao tại hội chợ tài chính lớn nhất của Trung Đông. Năm năm sau khi công ty chúng tui cải thiện chương trình của mình và đến hôm nay chúng tui đã nhìn thấy các kết quả - những thành tựu ấn tượng của các đối tác của chúng tui và sự thừa nhận của quốc tế với công ty FBS!

Đây là lần thứ hai FBS đã tham gia vào các hội chợ triển lãm tiền Saudi và với vai trò là một nhà tài trợ vàng của sự kiện. Năm ngoái chúng tui cũng nhận được một giải thưởng - "Nhà môi giới của năm tại Trung Đông".

Tham gia triển lãm và nhận được giải thưởng đang trở thành một truyền thống tốt đẹp của FBS. Chúng tui luôn tiến về phía trước với sự tự tin và chờ đợi chiến thắng trong tương lai!

Trở thành một đối tác của công ty hay chỉ trải nghiệm giao dịch.

Chúc bạn giao dịch thành công với FBS
Xem thêm chương trình tại:

FBSVIETNAM

MT5 có gì mới.
Thế hệ thứ năm của phần mềm giao dịch của Công ty phần mềm MetaQuotes là một phiên bản nâng cao của Metatrader 4. Nó cung cấp giao diện đầu cuối cải tiến, hiệu suất và tốc độ nâng cao, cùng với nhiều chức năng đa dạng hơn.

chức năng mới của Metatrader 5:

Công cụ tài chính. Chia sẻ và tùy chọn giao dịch với khả năng mới của MT5.
Các loại lệnh. Thêm hai loại lệnh mới khác nhau đã được bổ sung: Giới hạn dừng mua và Giới hạn dừng bán.
Chính sách khớp lệnh. Khi giao dịch tại sàn giao dịch chứng khoán, hiện nay, bạn có thể thiết lập các điều kiện bổ sung: Tất cả hay không, Loại bỏ phần còn lại, Hủy.
Báo giá mức 2. Thiết bị đầu cuối hiện nay hỗ trợ báo giá Mức 2 cho phép bạn phân tích chiều sâu thị trường.
MetaEditor. Môi trường phát triển hệ thống giao dịch giờ đây có thể được chạy trực tiếp từ thiết bị đầu cuối và các ứng dụng mới xuất hiện tự động trên MetaTrader 5.
Ngôn ngữ MetaQuotes 5. Ngôn ngữ mới không còn một số hạn chế của MQL4, nhưng lại có nhiều chức năng và công cụ đồ họa hơn.
Khóa vị thế bị cấm. Các lập trình viên MT5 đã hủy bỏ cơ hội để khóa các vị thế.
Khung thời gianTất cả các sơ đồ đều dựa trên khoảng cách phút, cho phép bạn sử dụng cùng lúc tới 21 khung thời gian và lưu giữ lịch sử báo giá trong một định dạng chặt chẽ.

MetaTrader 5 là một nền tảng thuận tiện và mạnh mẽ, được thiết kế nhằm tối ưu việc phân tích và quy trình giao dịch.
Nâng cấp lên MT5 thôi mọi người ơi.

FBSVIETNAM

Trở thành IB - môi giới của FBS trong 4 bước đơn giản!
Bắt đầu mạng lưới liên kết của bạn NGAY HÔM NAY!

1. Mở tài khoản đối tác của bạn và nhận ngay liên kết giới thiệu đặc biệt của bạn.

2. Chia sẻ liên kết của bạn: trên trang web của bạn, mạng xã hội, tài liệu quảng cáo, với bạn bè và người thân.

3. Tất cả những người đã bấm vào liên kết của bạn để truy cập vào FBS và mở một tài khoản - họ trở thành một phần của mạng lưới liên kết của bạn.

4. Nhận hoa hồng từ FBS khi phát sinh giao dịch từ mạng lưới liên kết!

conghuypch

Trích dẫn từ FBSVIETNAM:
Đố các trader FBS đã xuất hiện tại nước nào ??????

Xem thêm chương trình Chia sẻ giấc mơ của bạn với FBS và sẽ biến nó thành hiện thực tại :

FBS giờ đến nhiều nước nhỉ

baoden

Trích dẫn từ FBSVIETNAM:

1. Mở tài khoản đối tác của bạn và nhận ngay liên kết giới thiệu đặc biệt của bạn.

2. Chia sẻ liên kết của bạn: trên trang web của bạn, mạng xã hội, tài liệu quảng cáo, với bạn bè và người thân.

3. Tất cả những người đã bấm vào liên kết của bạn để truy cập vào FBS và mở một tài khoản - họ trở thành một phần của mạng lưới liên kết của bạn.

Cho hỏi chương trình đối tác của FBS có ưu điểm gì vậy Ad?

irishai

Trích dẫn từ FBSVIETNAM:
MT5 có gì mới.
Thế hệ thứ năm của phần mềm giao dịch của Công ty phần mềm MetaQuotes là một phiên bản nâng cao của Metatrader 4. Nó cung cấp giao diện đầu cuối cải tiến, hiệu suất và tốc độ nâng cao, cùng với nhiều chức năng đa dạng hơn.

Các loại lệnh. Thêm hai loại lệnh mới khác nhau đã được bổ sung: Giới hạn dừng mua và Giới hạn dừng bán.
Chính sách khớp lệnh. Khi giao dịch tại sàn giao dịch chứng khoán, hiện nay, bạn có thể thiết lập các điều kiện bổ sung: Tất cả hay không, Loại bỏ phần còn lại, Hủy.
Báo giá mức 2. Thiết bị đầu cuối hiện nay hỗ trợ báo giá Mức 2 cho phép bạn phân tích chiều sâu thị trường.
MetaEditor. Môi trường phát triển hệ thống giao dịch giờ đây có thể được chạy trực tiếp từ thiết bị đầu cuối và các ứng dụng mới xuất hiện tự động trên MetaTrader 5.
Ngôn ngữ MetaQuotes 5. Ngôn ngữ mới không còn một số hạn chế của MQL4, nhưng lại có nhiều chức năng và công cụ đồ họa hơn.
Khung thời gianTất cả các sơ đồ đều dựa trên khoảng cách phút, cho phép bạn sử dụng cùng lúc tới 21 khung thời gian và lưu giữ lịch sử báo giá trong một định dạng chặt chẽ.

MetaTrader 5 là một nền tảng thuận tiện và mạnh mẽ, được thiết kế nhằm tối ưu việc phân tích và quy trình giao dịch.

Nâng cấp lên MT5 chắc sử dụng sướng, phải thử mới được :)

irishai

Trích dẫn từ FBSVIETNAM:
Một chuyến đi như mơ dành cho người chiến thắng cuối cùng của 3 cuộc thi iPartner!

Chúng tui rất vui mừng thông báo rằng đối tác tốt nhất trong 3 cuộc thi iPartner mới nhất đã được xác định - đó là Patiphan Longsuanjik từ Thái Lan thành tích của anh là 3115 điểm!

Đại diện cấp cao của công ty FBS gặp riêng đối tác thắng cuộc ở Thái Lan và gửi tặng anh tờ séc để trả tiền cho các tour du lịch. Rất nhanh chóng, người chiến thắng sẽ được tham gia trên một chuyến đi tuyệt vời đến Saint-Petersburg, Nga!

Tập thể FBS rất vui mừng gặp gỡ các khách VIP. Người chiến thắng sẽ được giải trí với một chương trình sôi động và ấn tượng. Và chúng tui chắc chắn sẽ cho bạn biết tất cả các chi tiết ... và cập nhật về chương trình khuyến mãi và các cuộc thi mới của chúng tôi. Hãy theo dõi thông tin của Công ty.

Giao dịch và thành công cùng với FBS!
Xem thêm chương trình tại:

Ráng trade thắng để đi du lịch :D

hoangbaogd

Trích dẫn từ irishai:
Trích dẫn từ FBSVIETNAM:
MT5 có gì mới.

Thử đi rồi cho e ý kiến nhé bác, hóng

khaiminhah

Trích dẫn từ FBSVIETNAM:
Đây là những người may mắn và thành công khi nhận được một iphone 6 s của FBS !!!!!

Trở thành một trong số đó!

Nhìn giải thưởng phát ham @@

FBSVIETNAM

Trích dẫn từ hoangbaogd:
Làm sao để thay đổi email lúc đăng ký đây Ad??
Địa chỉ E-mail được lúc đăng ký cũng là đăng nhập của bạn đến khu vực cá nhân FBS và nó chỉ có thể được thay đổi trước khi xác minh. Sau khi tài khoản của bạn đã được xác minh, e-mail thay đổi địa chỉ là không thể.

FBSVIETNAM

Trích dẫn từ baoden:
Trích dẫn từ FBSVIETNAM:

Cho hỏi chương trình đối tác của FBS có ưu điểm gì vậy Ad?
Chọn chương trình hợp tác FBS, bạn sẽ nhận được những ưu điểm sau: • Lợi nhuận được đảm bảo không có rủi ro • Ủy ban lên đến 80 $ cho mỗi lô giao dịch của khách hàng • Tổng kiểm soát lợi nhuận của bạn: tích cực hơn bạn thu hút khách hàng, bạn càng kiếm được • Một người quản lý riêng cho thiết kế một chiến lược hiệu quả cho các khách hàng thu hút • một sự lựa chọn rộng các tài liệu quảng cáo miễn phí. Một cơ hội để có được tài liệu độc đáo theo yêu cầu • thống kê trực tuyến về công tác thực hiện • Một chương trình phát triển độc đáo từ một nhà môi giới giới thiệu đến một thay mặt chính thức tại quê hương của mình.

hoangtrinh

Trích dẫn từ hoangbaogd:
Trích dẫn từ irishai:
Trích dẫn từ FBSVIETNAM:
MT5 có gì mới.

Thử đi rồi cho e ý kiến nhé bác, hóng
Hóng nhờ =)))

Các chủ đề có liên quan khác