FBSVN

Trích dẫn từ conghuypch:
Nghe nói bên FBS có bảo hiểm tiền ký quỹ hả mấy bác?? Nó là gì vậy?
FBS bảo hiểm 100% đối với số dư tài khoản từ 80000$. Tiền trả lại khi thua lỗ tùy thuộc vào số % bạn đăng ký bảo hiểm. Điều kiện nhận bảo hiểm là đạt đủ số lot quy định, bạn có thể xem thêm tại đây:

irishai

Trích dẫn từ thanhphuongly:
Cho e hỏi "Long" and "Short" là gì vậy mấy bác?
“Long” là khi trader mua một loại tiền tệ và kỳ vọng sẽ bán nó với mức giá cao hơn. Trong trường hợp này, các trader thu lợi nhuận từ sự lên giá của thị trường.Tương tự “short” là khi trader bán khống 1 loại tiền tệ với đoán rằng nó sẽ giảm giá. Trong trường hợp này, các trader thu lợi nhuận từ sự giảm giá của thị trường.

FBSVN

Trích dẫn từ kientoanngo:
Chỉ tiêu đánh giá 1 sàn uy tín là gì vậy mấy bác??
– Sàn giao dịch được thành lập lâu năm, có kinh nghiệm trong giao dịch Forex, giao dịch Vàng

– Là thành viên của:

+ FSA – Financial Services Authority ;

+ FCM – FCm Travel Solutions Ireland;

+ NFA – National Futures Association ;

+ CFTC (US) – U.S. Commodity Futures Trading Commission ;

– Có nhiều văn phòng giao dịch Forex trên thế giới đặc biệt là tại các trung tâm ngoại hối lớn như: London, New York, Paris, Tokyo, HongKong, Nga…

– Thủ tục mở tài khoản Forex, nạp tiền, Bonus Forex, phần mềm hỗ trợ, rút tiền đơn giản, dễ dàng, dịch vụ hỗ trợ khách hàng toàn cầu 24/24.

– Phần mềm giao dịch tốt (thường sử dụng Matatrader 4 để phân tích cũng như giao dịch, ngoài ra còn có thể sử dụng robot để tự động giao dịch cũng có thể chọn Platform dưới dạng Java nhưng đòi hỏi đường truyền Internet tốt, không tích hợp được với robot ).

– Cho giao dịch bắt đầu với size nhỏ nhất (0.01 lót), có tài khoản Forex Demo cho các Trader tập luyện trước khi tham gia vào giao dịch Forex thực.

– Spread phải là thấp và cố định thường thì Gold từ 4 – 5 Pip và cá cặp ngoại tệ từ 1-4 Pip (No Commission).

khaiminhah

Trích dẫn từ thanhphuongly:
mình thấy tiêu chí chọn sàn nên để ý cái này ! khi thị trường bình thường kô nói ,thị trường biến động mạnh mình mua vd giá 80 nó khớp gần đúng kô ,rùi s/l 75 chẳng hạn nó có gần đúng kô -hay s/l tận 70-65 , có vào -ra lệnh được khi thị trường biến động mạnh kô -
xét như vậy mình đảm bảo 10-20 sàn chỉ có 1-2 sàn đáp ứng được !
Cũng khá nhiều sàn đáo ứng được mà bác, có điều đa số sàn nước ngoài nên mình không biết hết :)

hoangbaogd

E thấy bên FBS có cái này tiện lợi cho trader nè mấy bác, mấy bác thấy sao??

Nhanh chóng - Đơn giản - Tiện lợi và An toàn tại FBS

Chúng tui luôn cố gắng không ngừng để mang lại những dịch vụ tiện lợi cho các bạn. Không còn mất quá nhiều thời gian và thủ tục cho việc ký quỹ.

FBS đã hỗ trợ khách hàng ký quỹ trực tiếp qua hệ thống 3 ngân hàng lớn nhất Việt Nam: VietinBank, Vietcombank và Eximbank

HOÀN TOÀN KHÔNG MẤT PHÍ - THỦ TỤC NHANH CHÓNG

Đơn giản chỉ cần thực hiện internetbanking , bạn đã có thể ký quỹ cho tài khoản của mình.
Ký quỹ ngay hôm nay và tham gia nhiều chương trình ưu đãi khác của FBS:

phuboss

Trích dẫn từ sonbangnsb:
Trade giỏi mà chọn sàn dỏm thì tiền cũng bay
Đúng đó bác ơi, vậy nên trước khi trade nên dành thời gian nghiên cứu sàn cho kỹ

thanhphuongly

Trích dẫn từ hoangbaogd:
E thấy bên FBS có cái này tiện lợi cho trader nè mấy bác, mấy bác thấy sao??

Nhanh chóng - Đơn giản - Tiện lợi và An toàn tại FBS

Chúng tui luôn cố gắng không ngừng để mang lại những dịch vụ tiện lợi cho các bạn. Không còn mất quá nhiều thời gian và thủ tục cho việc ký quỹ.

FBS đã hỗ trợ khách hàng ký quỹ trực tiếp qua hệ thống 3 ngân hàng lớn nhất Việt Nam: VietinBank, Vietcombank và Eximbank

HOÀN TOÀN KHÔNG MẤT PHÍ - THỦ TỤC NHANH CHÓNG

Đơn giản chỉ cần thực hiện internetbanking , bạn đã có thể ký quỹ cho tài khoản của mình.
Ký quỹ ngay hôm nay và tham gia nhiều chương trình ưu đãi khác của FBS:

Nếu được vậy thì quá tốt rồi, ai mà chẳng muốn nhanh chóng về tiền bạc chứ

irishai

Trích dẫn từ hoangbaogd:
Trích dẫn từ minhhuyliem:
E thấy Hotforex.com là sàn giao dịch uy tín, có thương hiệu và không có lệ phí rút/gửi, thanh toán nhanh và hỗ trợ nhiều kiểu thanh toán. Spread cũng nhỏ.
hình như hotforex hồi đó có vụ gì dính tới pháp luật hả bác??
Sao mấy bác cứ thích dìm sàn người ta xuống thế nhỉ, hotforex giờ cũng ok mà, e có bạn chơi cũng gần 1 năm rồi thấy gì đâu

minhhuyliem

Trích dẫn từ tannghiafx:
Bảo hiểm tiền ký quỹ chỉ có ở FBS thì phải ??
Hình như vậy đó bác, e cũng nghe nhiều người nói vậy ,cũng gọi là ưu điểm của FBS

hoangtrinh

Trích dẫn từ irishai:
Trích dẫn từ hoangbaogd:
E thấy Hotforex.com là sàn giao dịch uy tín, có thương hiệu và không có lệ phí rút/gửi, thanh toán nhanh và hỗ trợ nhiều kiểu thanh toán. Spread cũng nhỏ.
Sao mấy bác cứ thích dìm sàn người ta xuống thế nhỉ, hotforex giờ cũng ok mà, e có bạn chơi cũng gần 1 năm rồi thấy gì đâu

Người ta không cố ý dìm gì đâu bác ơi, sự thật là hối đó có lùm xùm, còn vài năm trở lại đã ổn nên bác không thấy là phải rối

conghuypch

Trích dẫn từ conghuypch:
Có bác nào nghe tên sàn Tickmill chưa nhỉ??
Sàn mới hả bác, nghe tên lạ vậy, bác nghe ở đâu đó???
Sàn này hình như từ 2008 rồi bác, bữa e vô tình thấy trên facebook

phuboss

Trích dẫn từ irishai:
Trích dẫn từ hoangbaogd:
Bác có chơi ở hotforex không??

tannghiafx

Trích dẫn từ tannghiafx:
Bảo hiểm tiền ký quỹ chỉ có ở FBS thì phải ??
Hình như vậy đó bác, e cũng nghe nhiều người nói vậy ,cũng gọi là ưu điểm của FBS
Nhưng quan trọng là bảo hiểm này có an toàn không bác??

thanhphuongly

Em thấy mấy bác ai cũng chê sàn nội nhĩ

chắc tại nó bị scam nhiều quá nên ai cũng sợ đó là tâm lý

Các chủ đề có liên quan khác