dinhrobot

Re: PES 6 Update cầu thủ mới, chuyển nhượng hè 2016/2015

Mình đá mùa giải của ý bình thường nhưng đá ngoại hạng anh thì vẫn bị thế, chắc do lỗi của giải ngoại hạng bạn à.
có bản chuyển nhượng mùa đông chưa bạn? Mình down Of về mà thấy vẫn như cũ, chuyển nhượng mùa đông mình thấy chelsea mua pato và bán ramired rồi mà.

DdqNguynin

Xin ad cho pass giai nen pes 6 tieng viet ; pass [-WEBKIT-CENTER]ket-noi.com khong dung roi [/-WEBKIT-CENTER]

tctuvan

Trích dẫn từ DdqNguynin:
Xin ad cho pass giai nen pes 6 tieng viet ; pass ket-noi.com khong dung roi

Ghi rÕ pass là knaevn mà

dinhrobot

có bản chuyển nhượng mùa đông chưa bạn, mình thấy vẫn là bản tháng 9

tctuvan

chưa bạn, à chờ mấy hôm nữa

minhket

SAO CAI PASS EM VO không DC ANH :V

minhket

pass giai nen không dc ad oi :3

tctuvan

Pass : knaevn ghi rõ rồi mà

datthanh90

Cho mình hỏi sao mình vào màn hình để chọn đá giao hữu hay chỉnh sửa cầu thủ v..v..v.. màn hình đen thui mà chử màu trắng ở dưới màn hình vẫn thấy là sao mọi người ( ngoài ra đều bình thường, chỉ có cái giao diện chính đen thoy) ..Mong cao nhân chỉ giúp, Thank rất nhiều. :blackeye: :blackeye: :blackeye:

tctuvan

Trích dẫn từ datthanh90:
Cho mình hỏi sao mình vào màn hình để chọn đá giao hữu hay chỉnh sửa cầu thủ v..v..v.. màn hình đen thui mà chử màu trắng ở dưới màn hình vẫn thấy là sao mọi người ( ngoài ra đều bình thường, chỉ có cái giao diện chính đen thoy) ..Mong cao nhân chỉ giúp, Thank rất nhiều. :blackeye: :blackeye: :blackeye:

bạn tải nguyên cả patch về sẽ không bị, chứ lắp ghép bộ Kitsever là hay bị lỗi thế lắm.

datthanh90

Trích dẫn từ tctuvan:
Trích dẫn từ datthanh90:

bạn tải nguyên cả patch về sẽ không bị, chứ lắp ghép bộ Kitsever là hay bị lỗi thế lắm.

MÌnh tải nguyên bản mới luôn mà 3GB đó. Không hiểu sao luôn.

daigai

Well-Known Member

Xóa file option cũ của bạn đi xem nào. Chạy file reg chưa?

tctuvan

Trích dẫn từ SammssPear:
Pass Giải Nén Sai

ghi rõ là Pass : knaevn rồi còn gì

vuhailong

Ađ cho mình hỏi mình đang dùng patch của ketnoi, nhưng thế nào cứ vào chon LEAGUE chuẩn bị chơi thì tự nhiên máy báo phải đóng chương trình PES là sao, cách khắc phục như thế nào cho mình biết với

daigai

Well-Known Member

Trích dẫn từ vuhailong:
Ađ cho mình hỏi mình đang dùng patch của ketnoi, nhưng thế nào cứ vào chon LEAGUE chuẩn bị chơi thì tự nhiên máy báo phải đóng chương trình PES là sao, cách khắc phục như thế nào cho mình biết với

Bạn đá master league hả,
Unlock cái chức năng chọn các đội master league (Football for life).
Bạn tải option file này về rồi copy đè option cũ nhé

OPtion cũ ở đường dẫn: My Documents\PES6VN\Pro Evolution Soccer 6\save\folder1\ file: KONAMI-WIN32PES6OPT

Thỉnh thoảng bị lỗi thế, bạn vào lại lại được. Để hạn chế lỗi thì bạn vào settings.exe ở thư mục game pes 6, chọn độ phân giải xuống 800x600 .

vuhailong

Không dc bạn ah, cũng dow opption và làm theo hướng dẫn, vẫn không dc. mình đá LEAGUE. cứ vào đá trận đầu tiên thì tự nhien stop pes

daigai

Well-Known Member

Trích dẫn từ vuhailong:
Không dc bạn ah, cũng dow opption và làm theo hướng dẫn, vẫn không dc. mình đá LEAGUE. cứ vào đá trận đầu tiên thì tự nhien stop pes

Vậy thì xóa cái option cũ đi, để game tự tạo cái mới.
Bạn dùng windows gì? Thử run as administrator chưa?

vuhailong

Mình dùng windows 7 về thử lại xem, cho mình hỏi thêm mình cũng vào chơi football for life nhưng vào toàn bị Game over là sao Add

Các chủ đề có liên quan khác