hoahung143

Link tải miễn phí Luận văn:Những chuyển biến của kinh tế Việt Nam Cộng hòa dưới tác động của viện trợ Hoa Kỳ (1965-1975)

Luận văn ThS. Lịch sử Việt Nam -- Trường Đại học Khoa học Xã hội và Nhân văn. Đại học Quốc gia Hà Nội, 2012
Trình bày bối cảnh miền Nam Việt Nam (1965-1975) và chính sách viện trợ của Hoa Kỳ: nội tình miền Nam Việt Nam (1965-1975); chính sách và nguồn viện trợ của Hoa Kỳ. Tìm hiểu tác động của viện trợ Hoa Kỳ đối với nền kinh tế Việt Nam Cộng hòa (1965-1975): biến đổi cơ cấu tổng sản phẩm kinh tế; nông nghiệp; công nghiệp; thương mại. Nhận xét về những tác động của viện trợ Hoa Kỳ đối với nền kinh tế Việt Nam Cộng hòa (1965-1975): viện trợ Hoa Kỳ đối với kinh tế Việt Nam Cộng hòa vai trò và hệ lụy; viện trợ Hoa Kỳ cho Việt Nam Cộng hòa trong tương quan khu vực trường hợp Đài Loan, Hàn Quốc; viện trợ Hoa Kỳ cho miền Nam Việt Nam 1965 – 1975 và những bài học cho hiện tại
Electronic Resources
Kiểu:Text
Định dạng:Text/pdf
Link tải Free download cho anh em Ketnooi:

hoangcung

Member
Cuốn này không có link à bạn ơi. Mình muốn xem thì làm như thế nào ạ ? Mong nhận được sự giúp đỡ của bạn. Thank bạn nhiều ạ

hoangcung

Member
Mình học bên lịch sử nên rất cần những tài liệu như thế này để nghiên cứu bạn à. Thank bạn nhé.

hoangtue59

Mình đang cần file này để nghiên cứu
Mong Add giúp đỡ vì mình không thấy link tải
Thanks

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Những chuyển biến trong kinh tế nông nghiệp ở Đồng Bằng Bắc Bộ từ năm 1883 đến năm 1945 Lịch sử Việt Nam 0
H Những chuyển biến trong kinh tế nông nghiệp Bắc Trung Kỳ từ 1884 đến 1945 Lịch sử Thế giới 0
C Những chuyển biến trong chính sách của Mỹ đối với Myanmar từ sau Chiến tranh Lạnh đến năm 2013 Lịch sử Thế giới 3
G "Làng" của Kim Lân thể hiện những chuyển biến mới trong tình cảm của người nông dân Việt Nam thời kh Văn học 0
S Truyện ngắn "Làng" của Kim Lân gợi cho em những suy nghĩ gì về những chuyển biến mới trong tình cảm Văn học 3
S Những chuyển biến tâm lý xã hội của đội ngũ cán bộ, công chức thành phố Hà Nội và Hải Dương trong qu Tài liệu chưa phân loại 0
L Những chuyển biến về tư tưởng và bút pháp trong truyện ngắn Nguyễn Minh Châu sau 1975 Tài liệu chưa phân loại 1
D Những chuyển biến trong tiểu thuyết Ma Văn Kháng thời kì đổi mới Tài liệu chưa phân loại 0
F Những diễn biến của hiện tượng chuyển giá ở Việt Nam trong thời kì hội nhập Tài liệu chưa phân loại 0
B Luận án Những chuyển biến kinh tế - xã hội của tỉnh Bình Dương từ 1945 đến 2005 Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác