Hiện nay mình thấy tài liệu về môn học này hơi ít, tìm hiểu thêm mà tìm được tài liệu hay thì khó quá. các bạn ai có tài liệu hay về môn học này up lên chia sẽ nhé.

Kelyn

tai. sao bạn không vào box chuyên môn ý trong ketnooi.com/forum nàk......

Darek

Môn kiến trúc máy tính như bạn anakara nói là đúng.

Có tài liệu trên google nhìu lém.

Mình có 1 ebook gồm 20 chương.

Hầu như là tổng thể về môn KTMT.

Nhưng mình wên link down roài. Bạn có thể add nick yahoo : ice.heart_1990

mình sẽ send cho

kiet198722

ngu thì im mẹ cái mồm đi nhá.

---------- Bài viết đã được nhập tự động bởi hệ thống ----------

tài liệu của Hv CNBCVT
chửi hay wa

vietthanhpv

nếu có thể đọc tiếng anh thì cuốn Computer.Organization.and.Design của Patterson và Hennessy cũng được đó bạn

tudinhhuong18

Tớ thấy có quyển William Stallings - Computer Organization And Architecture 6Th Ed - Prentice Hall viết rất đầy đủ.Link thì bạn lên google tìm nha, có rất nhìu

muaxuan0508

Tớ thấy có quyển William Stallings - Computer Organization And Architecture 6Th Ed - Prentice Hall viết rất đầy đủ.Link thì bạn lên google tìm nha, có rất nhìu Link đây :

Mỗi tội đọc mấy trăm trang tiếng anh này chắc mệt lắm

Hiện nay mình thấy tài liệu về môn học này hơi ít, tìm hiểu thêm mà tìm được tài liệu hay thì khó quá. các bạn ai có tài liệu hay về môn học này up lên chia sẽ nhé. bấm nhầm thank cho bạn rùi,sao lại Thank ta???????..vì bạn ghi là kiến trúc tui mừng hết lớn...ai ngờ là kiến trúc máy tính, mà kiến trúc hay cấu trúc ?

thuyle_hfst

các bác cho em hỏi là em có thể mua cuốn "Giáo trinh̀ lập trình hợp ngữ (ASSEMBLY) và máy vi tính IBM-PC" do Quách Tuấn Ngọc biên dịch ở đâu ? (em ở hà nội) em cũng đã ra 1 số nhà sách tìm nhưng đều không có

Hoặc bác nào có file mềm full cho em xin cái link với

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ thuyle_hfst:
các bạn cho em hỏi là em có thể mua cuốn "Giáo trinh̀ lập trình hợp ngữ (ASSEMBLY) và máy vi tính IBM-PC" do Quách Tuấn Ngọc biên dịch ở đâu ? (em ở hà nội) em cũng đã ra 1 số nhà sách tìm nhưng đều không có

hay bác nào có file mềm full cho em xin cái link với

Xem tạm cuốn này
Giáo trình hợp ngữ

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Quản lý nhà nước về bảo trợ xã hội trên địa bàn huyện đại lộc, tỉnh quảng nam Văn hóa, Xã hội 0
D Quản lý Nhà nước về đào tạo nghề cho thanh niên nông thôn trên địa bàn tỉnh Quảng Nam Văn hóa, Xã hội 0
D Quản lý nhà nước về thu hút vốn đầu tư vào các khu công nghiệp trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên Luận văn Kinh tế 0
D Tội Vi Phạm Quy Định Về Tham Gia Giao Thông Đường Bộ Trên Địa Bàn Huyện Hòa Vang, Thành Phố Đà Nẵng Luận văn Luật 0
D Quản lý nhà nước về phòng, chống sản xuất và buôn bán hàng giả trên địa bàn thành phố Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang Văn hóa, Xã hội 0
B Vài nhận xét ban đầu về phương pháp tập luyện bằng bàn nghiêng đối với bệnh nhân ngất qua trung gian Luận văn Kinh tế 0
P Bàn về hạch toán các nghiệp vụ ngoại tệ trong các doanh nghiệp của Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D Đề án Bàn về hạch toán biến động tài sản cố định hữu hình trong các doanh nghiệp hiện nay Luận văn Kinh tế 0
T Bàn về chế độ hạch toán doanh thu bán hàng và cung cấp dịch vụ trong doanh nghiệp Luận văn Kinh tế 0
B Bàn về chế độ hạch toán ngoại tệ trong doanh nghiệp Luận văn Kinh tế 2

Các chủ đề có liên quan khác