isabel_wu

Chắc có lẽ game này không còn xa lạ đối với những game thủ yêu thích dòng total war, vì mình thấy link dowload game này vẫn còn ít trên mạng và hầu hết link đã bị die nên mình quyết định up lên để cho những người yêu thích dòng total war như mình không phải mắc công tìm kiếm nữa.

There kingdom total war thực chất là 1 mod của rome total war nên để chơi được yêu cầu các bạn phải cài bản gốc Rome Total war và Barian total war 1.6 thì bạn mới chơi được game này.

There Kingdom total war là bản mod 1.9 rome total war với quân đội và cách chiến đấu mang đậm tính lịch sử, cấu hình yêu cầu của máy cũng khá là hấp dẫn, chỉ yêu cầu tối thiểu 512 mb ram là bản thỏa sức chiến rồi.

Đây là 1 số hình ảnh để bạn không phải lo ngại khi dow về:

Quan vũ , trương phi, mã siêu, hán trung, ngụy diên cùng các tướng đang chiến đầu với đàn voi chiến hung hãn.

Trận chiến kịch tính trong điều kiện lạnh giá.

Voi lớn lớn gấp 10 lần các chiến binh đang đánh nó, các bạn thấy hấp dẫn chưa.

Với 17 quân đội các bạn có thể thỏa sức lựa chọn, mỗi quân có 1 đặc điểm riêng và phong cách chiến đầu hoàn toàn khác biệt.

Còn đây là link dow mới update:

Bản patch

Tải về giải nén rồi setup và chơi thôi ( nhớ thỏa điều kiện đã có rome total war + barian total 1.6 nhé, chưa có thì tải và cài cái này đã Rome Total War Collection
+ tải thêm path Total War - Barbarian Invasion Mods: rome_total_war_patch_1-6.exe

)

GAME CHƠI ĐƯỢC NHỚ THANKS MÌNH NHA@@

Còn đây là file việt hóa, bạn tải về xong coppy vào đường dẫn RomeRTK1.9/Alexander/data

Hướng dẫn cách việt hóa:

CÁC BẠN CHÈN ĐÈ LÊN CHỨ ĐỪNG BẤM SKIP NHÉ

mrala_lonely

[MF] There Kingdom Total War

Không ai chơi game này sao, post pài lên pùn ghê@@, ít có người yêu thích thể loại tam quốc này nhỉ@@

Game nhìn nhẹ thế mà nhiều vậy 3400MB giử vậy nhỉ Vì đồ họa tướng đẹp hơn rome total và hay hơn nhiều, còn part 18 mình đang up len 143 mb @@, khoảng 1 tiếng nữa sẽ có part 18

mo_on

Xin đính chính lại, game này chỉ cần 128 Mb Ram là có thể chơi được nhưng hơi bị giựt, tuy nhẹ nhưng đồ họa nó xứng đáng là game đỉnh cao.

vulinh_pc

Thank bác chủ thớt. Để hôm nào rảnh e kéo về xem coi nó như lào.

lackythoinay88

Thank bác chủ thớt. Để hôm nào rảnh e kéo về xem coi nó như lào. Uhm, kéo sơm kẻo link die là pùn lắm đấy@@

Mà Thank bằng cách nhấn nút Thank nè@@, ở dưới góc đó.

lquynhnguyen

có bạn nào cài được chưa, test để người khác biết được mà dow về@@

ôi link bị block rồi không down được huhu mình đã hướng dẫn, coppy link bằng tay, vì trang ketnooi.com/forum bấm trực tiếp vào nó không có hiện, coppy link bằng tay rồi past qua trang mới sẽ được.

unghp

chơi phê nhưng chơi 1 lúc là bị don't send @@

chơi phê nhưng chơi 1 lúc là bị don't send @@ À cái này mình hiểu, don't send là do lúc đầu chơi bị lỗi, chắc là bạn chọn quân Lưu Bị đúng không, bên cạnh Lưu Bị la nước của Lưu Chương, chỉ có nước đó có mấy trận bị lỗi thôi, bạn vừa chơi vừa save, giết được hết nước đó là bạn chiến thoải mái không sợ don't send.

Minhhieu11

Re: [MF] There Kingdom Total War

Bạn ơi làm ơn cho mình xin lại file download với,file bị xóa hết mất rồi :(( chân thành Thank bạn nhiều

cho mình xin link >>>> ( nhớ thỏa điều kiện đã có rome total war + barian total 1.6 nhé@@) được không thớt

SngLu

sao
Bản patch

cài rồi mà vẫn không chơi được vậy ?

Các chủ đề có liên quan khác