mouocxa

- Đây là bản Mod Dynasty Warrior / Romance of The Three Kingdom (Mod China - Translate by Alex Long) (DW/RoTK 1.011) vừa được update lên Warband 1.134 với tên gọi "Storm of the Three Kingdom Beta"

- Bản Mod này được thực hiện theo đề tài Tam Quốc Chí, trong game bao gồm hầu như tất cả các nhân vật nổi tiếng trong Tam Quốc Chí như Triệu Vân, Quan Vũ, Trương Phi, Lữ Bố, Điêu Thuyền,... với hình ảnh được lấy từ game Dynasty Warrior 5,6 với đồ họa rất hấp dẫn (xem thêm trong screenshot).

- Khác với dòng game Dynasty Warrior, Mount & Blade đem lại cảm giác thực khi tham gia một trận chiến, người chơi không chỉ vừa tự mình cầm quân đánh giặc, điều khiển binh sĩ như một vị tướng mà còn có thể đích thân xông pha dẫn đầu đoàn quân tiêu diệt địch. Tuy nhiên, không hổ báo, kinh thiên như trong dòng game DW. Khi ra trận bạn sẽ phải vận dụng hết khả năng của mình để không chỉ tiêu diệt kẻ thù mà còn cố gắng tránh từng mũi tên, từng đường kiếm... Nếu không - đó có thể là giây phút cuối cùng bạn được nhìn thấy mặt trời . Một khi vừa quen với game, nhuần nhuyễn các kỹ năng, đạt được cấp độ cao và trang bị tốt, bạn sẽ có cảm giác như một nhân vật trong Tam Quốc Chí, có thể cưỡi ngựa xông thẳng vào quân thù, mỗi một đường thương, nhát kiếm là lấy mạng 1 kẻ thù.

Dowload:

Nhấn Vào Đây Để Tải Về bản native Mount & Blade 1.134

Nhấn Vào Đây Để Tải Về patch 1.134

Nhấn Vào Đây Để Tải Về mod TQC và patch fix lỗi hình ảnh

Hướng Dẫn Cài Đặt:

-Giải nén và cài bản native

-Giải nén và copy thư mục "Storm of the Three Kingdom V1.2" vào đường dẫn "C:/Program Files/Mount&Blade Warband/Modules" (đường dẫn có thể khác tùy vào ổ đĩa bạn chọn khi cài game).

-patch "all in 1" vừa bao gồm sửa lỗi và thay hình ảnh của các lord nữ.Chạy file "Patch All in one 1.1.exe" rồi cài theo đường dẫn "C:/Program Files/Mount&Blade Warband/Modules"(tùy theo thư mục bạn cài game)

Hình của các lord nữ mà các bạn có thể kưa làm vợ::http://me.zing.vn/apps/photo?params=/lotusring/apps/photo/album/my-album/id/18050352

System Requirements:

Operating system: Windows 2000/ME/XP/Vista/Windows 7

Processor: 2.1Ghz or higher

Memory: 1 GB

Hard disk space: 900 MB

Video: Graphics card (128 MB+)

Sound: Direct X-compatible sound card

DirectX®: Directx 9c

Xem thêm:
Mod M&B WB Dẹp Loạn 12 Sứ Quân

Orville

Mount & Blade:Warband mod Tam Quốc Chí

xem lại link bạn ơi link không có fire để tải

Monster_Kut3

xem lại link bạn ơi link không có fire để tải

sr bạn mới post lần đầu bạn thử lại xem nhé ^^

Sidwell

Link đầu die rùi bạn . Bạn xem lại dùm mình cái nhá

mình vừa sữa lại vì post nhầm sang phim

dám post quảng cáo girl ah MÀ sao không cho ảnh dáng ấy nhìn vậy không hấp dẫn

zozo_pro

Làm như chỉ dẫn trên

1. Mình cài Game

2. Xong giải nén ra copy 2 cái mb_warband_dedicated.exe và mb_warband.exe

3. Giải nén cái Patch chép tất cả các thư mục trong Patch đè vào cái Game

4. Chạy mb_warband_dedicated.exe để nó Load file mới

5. Chạy Game

6. Chọn nước chả thấy nhân vật Tam Quốc Chí nào cả

quai_vat_9x

Làm như chỉ dẫn trên

1. Mình cài Game

2. Xong giải nén ra copy 2 cái mb_warband_dedicated.exe và mb_warband.exe

3. Giải nén cái Patch chép tất cả các thư mục trong Patch đè vào cái Game

4. Chạy mb_warband_dedicated.exe để nó Load file mới

5. Chạy Game

6. Chọn nước chả thấy nhân vật Tam Quốc Chí nào cả

bạn vừa cài cái mod TQC và fix lỗi hình ảnh chưa vậy @@!!

mình dùng bản native 1.152 và cài thêm bản mod này được không ad??? do mới tìm hiểu nên hơi gà!

daigia

Member
[ Post bai thong qua Mobile ]

duoc nhe

đã cài được, đã chơi được, thanks các bạn ^^ mà cho mình hỏi nếu muốn thu phục tướng của các nước khác thì mình phải làm sao @@ do mình nói chuyện nhưng không ai theo cả! hix! hay là các tướng của các quốc gia khác không theo mình được vậy

tctuvan

Thu phục mà chỉ bằng nói chuyện thế thì còn cần gì chiến tranh hả bạn? Quá liên hợp quốc

ý là mình đánh xong! bắt được rồi nhưng muốn thu phục không biết được không ấy mà!

à ad ơi! bản od tqc ver 1.134 không cheat được hả ad @@ mình chỉnh không được khó nhằng quá TT.TT

Các chủ đề có liên quan khác