nam_genius

Game này khỏi giới thiệu hẳn tất cả người đều biết, mình cũng là fan của dòng này (máu anh hùng mà!!hehe). Sau một thời (gian) gian chinh chiến mệt mỏi, ngứa tay ngồi Việt hoá chơi, hi vọng giúp phần nào cho các bạn hơi yếu EL, hay tải xài cho vui cũng được.

Sau hơn một tuần cắm mặt ngồi dịch, cuối cùng mình cũng hoàn thành một phần kế hoạch Việt hoá game. Phải nói là nhà sản xuất tạo các file string CỰC KÌ BẤT TIỆN cho chuyện chỉnh sửa, và giờ mình cũng chỉ mới làm được khoảng 1/5 game, cơ bản là tạm xong phần giao diện, phần lời thoại hơi dài mình sẽ cố gắng hoàn thành trong vài tuần tới. Trong lúc đó các bạn cũng có thể dùng tạm patch này, nói chung cũng khá ổn vì thực ra phần lời thoại trong game cũng không quan trọng lắm.

Một số hình ảnh:

Trong quá trình chơi nếu các bạn thấy lỗi gì hay thấy dịch chưa được hay thì cứ đề xuất, mình sẽ cố gắng sửa trong patch tiếp theo, hi vọng tất cả người thích!!!

Cuối cùng, nếu thấy được mong các bạn ấn vào nút thank để ủng hộ.:

Link download mới update:

Mod M&B WB Dẹp Loạn 12 Sứ Quân
Mount & Blade: Warband mod Tam Quốc Chí

grchai1

các bạn cho mình hỏi

Cpu 2.70 GHZ

Ram 1gb

card on 256

Chơi được game này không

choi dc ban ak, chi la khong maxout dc thoi,yen tam di

pass bạn ơi

cho thêm chỉ dẫn giải nến với

mình chỉ thấy phần cái game thôi không thấy việt hoá đâu cả

sao mình tải về rồi nhưng mở r choi bị hỏi serial key vói lại không thấy mod gì cả thớt ơi... hướng dẫn giúp mình với

Các chủ đề có liên quan khác