son9972002

Alien Breed là loạt game hành động, bắn súng dùng góc nhìn từ trên cao xuống. Trong game, người chơi sẽ nhập vai một người lính được trang bị những vũ khí hiện đại, có nhiệm vụ tiêu diệt quái vật ngoài hành tinh xâm lấn lên tàu vũ trụ. Game hấp dẫn người chơi bởi đồ họa đẹp với sự hỗ trợ của Unreal Engine 3 kèm theo đó là hiệu ứng âm thanh hoành tráng.Trong phiên bản Assault, sự đa dạng của các loại súng đã được nhà sản xuất điều chỉnh. Người chơi có thể mua được rất nhiều loại súng mới với hỏa lực mạnh bằng tiền kiếm được trong các màn chơi. Ngoài ra, việc nâng cấp cho súng cũng là một yếu tố hết sức quan trọng, nó có thể giúp cho súng có sức sát thương mạnh hơn hay có thể chứa được nhiều đạn hơn.

Team 17 cũng cho biết trong phiên bản này người chơi hoàn toàn có thể dùng lựu đạn gây choáng, súng ngắn hay những khẩu minigun để tiêu diệt quái vật nhưng tốt nhất là dùng những khẩu súng trường nhằm vào đầu quái vật để bắn. Đôi khi việc đối đầu trực tiếp với những con trùm là không cần thiết. Nếu đủ kiên nhẫn, game thủ có thể nấp và bắn chúng từ phía sau hay bắn xuyên qua những tấm chắn bằng bất cứ loại súng nào. Trong phiên bản Alien Breed 2: Assault, nhà sản xuất cũng làm cho cuộc chiến trở nên thú vị hơn, gay cấn hơn khi hạn định thời gian và tạo thêm trùm là một con nhện lớn làm cho game thủ khó khăn hơn khi hoàn thành nhiệm vụ.

Ngoài những cải thiện về vũ khí và quái vật, chế độ Survivor cũng được Team 17 chú ý nhiều. Người chơi có thể chọn chế độ chơi đơn hay chơi đồng đội thông qua mạng LAN hay chơi trực tuyến. Phối hợp ăn ý với đồng đội cũng là một yếu tố quan trọng quyết định sự sống còn của bản thân bởi trong phiên bản mới này, ở chế độ chơi đồng đội nhà sản xuất đã lấy

• Processor: Intel Pentium 4 @ 2.0 GHz / AMD Athlon XP 2200+
  • Memory: 1 Gb
  • Hard Drive: 1.5 Gb free
  • Video Memory: 128 Mb
  • Video Card: nVidia GeForce 6800 / ATI Radeon X700
  • Sound Card: DirectX Compatible
  • Network: Broadband Internet Connection for Online Multiplayer
  • DirectX: 9.0c

Pass:vn-zoom.com

các bạn dùng 7zip để giải nén sau đó vào mục binaries chọn file alienbreed2launcher.exe để chơi và phải cài PhysX trước trong máy

[MF] Alien Breed 3

MacDonell

[Fshare] Alien breed 2 Assault - Fan alien shooter không thể bỏ qua

thanks thớt, dag kéo về test

Mình đang chơi mission 2 không dám nhận xét nhiều, ý kiến sơ sơ thấy đồ hoạ đẹp, cách chơi khó hơn, thử thách hơn so vs Alien Shooter, bù lại items và quái rất ít, tuy nhiên quái mạnh và có boss mỗi mission. Thấy có co-op không biết thớt tét chưa nhỉ

piggyaig

Mình đang chơi mission 2 không dám nhận xét nhiều, ý kiến sơ sơ thấy đồ hoạ đẹp, cách chơi khó hơn, thử thách hơn so vs Alien Shooter, bù lại items và quái rất ít, tuy nhiên quái mạnh và có boss mỗi mission. Thấy có co-op không biết thớt tét chưa nhỉ bác có chơi đk coop không hay phải đợi Cr-ack fix mà nhớ không lầm game này ra từ năm 2010 rùi cơ

tranhangtour

Bổ sung cho các bạn bản 3 của nó đây

Jordon

Bác kiếm ở đâu hay v,em tìm nát gg rồi đó

Preostcot

Bác kiếm ở đâu hay v,em tìm nát gg rồi đó bản 3 còn dễ tìm chứ bản IMpact là e pó tay lun vì giờ không còn link nào còn sống

chuot_ngoc

bác có chơi đk coop không hay phải đợi Cr-ack fix mà nhớ không lầm game này ra từ năm 2010 rùi cơ Mình đang kiếm Cr-ack co-op đây

Jourdaine

Thank bạn nhiều nhé, chưa xog bản 2 h kéo thêm bản 3 zìa nữa

lollipop_grand

Cái này coop qua IP, LAN hay Steamwork vậy mấy bác

xuanmai_et

Bác kiếm ở đâu hay v,em tìm nát gg rồi đó bản 3 còn dễ tìm chứ bản IMpact là e pó tay lun vì giờ không còn link nào còn sống

meomeo_kute

các bạn test xem đây có pải Cr-ack coop không e mò của bọn Nga nó viết thì là dùng GreenLuma để Cr-ack Stream rùi chép cái đám Cr-ack kia vào thư mục game là chơi coop chọn server Public

Link Cr-ack coop cho 3 bản :

tranminhtrungvn

sao bản 3 nhẹ hơn bản 2 thế các bác. Mấy game thể loại alien shooter này m rất thích, Thanks!

lekhoahd

Re: [Fshare] Alien breed 2 Assault - Fan alien shooter không thể bỏ qua

Pass sai rồi hay sao ấy AD ơi. Mình không giải nén được. Giúp me!

daigai

Well-Known Member
Re: [Fshare] Alien breed 2 Assault - Fan alien shooter không thể bỏ qua

Trích dẫn từ lekhoahd:
Pass sai rồi hay sao ấy AD ơi. Mình không giải nén được. Giúp me!

bạn thử pass này nhé vn-zoom.com

Các chủ đề có liên quan khác