Dropbox upload file lên rất nhanh và mình cũng đang cần Backup nhiều dữ liệu ,

Thank tinh thần chia sẻ của bạn nhé !

Mình đã gửi mail đến cho bạn, địa chỉ của mình : [email protected]

Chúc bạn luôn gặp nhiều may mắn và thành công trong cuộc sống ! Chắc bạn nhầm lẫn giữa Box và Dropbox rùi. mình chỉ nhận nâng cấp acc Box thôi nhé. Bạn muốn nâng cấp acc Dropbox lên 21GB thì dùng máy ảo nhé. Trên forum có topic hướng dẫn đó. Tuy là hơi lâu một tí. Bạn muốn up acc Dropbox thì send ID và Pass Box.com qua mail mình nhé. Mình sẽ tranh thủ up cho bạn trong thởi gian sớm nhất. Thân !

leanh9a1vip

mình đã gửi mail cho bạn. giúp mình với nhé ^^ Bạn vào kiểm tra và đổi pass để tiếp tục sử dụng nhé. Chúc bạn sử dụng acc Box vui vẻ. Thân !

titi_kute

mình đã gửi mail cho bạn. giúp mình với nhé ^^ Bạn vào kiểm tra và đổi pass để tiếp tục sử dụng nhé. Chúc bạn sử dụng acc Box vui vẻ. Thân !

pe_pe

Thank bạn nha. Mình đã nhận được acc chủ topic nâng cấp lên 50G

duy682

Trích dẫn từ bubu_mylove_1991:
Một vài năm trở lại đây, các dịch vụ lưu trữ đám mây với khả năng đồng bộ hóa các tập tin, thư mục trên nhiều máy tính và thiết bị di động đã không còn là điều lạ đối với người dùng. Các dịch vụ lưu trữ đám mây như Dropbox, Box, Google Drive có thể đồng bộ hóa và hoạt động như ổ đĩa cứng giúp bạn có thể lưu trữ dễ dàng. Các dịch vụ lưu trữ trực tuyến hiện nay đều tăng thêm dung lượng lưu trữ và hoàn toàn miễn phí.

Để đáp ứng nhu cầu tăng dung lượng lưu trữ cho bạn nào có nhu cầu sử dụng box.com, mình mở topic này để nâng cấp miễn phí giúp các bạn tăng lên 50G dung lượng lưu trữ miễn phí.

các bạn có thể để lại thông tin acc duới topic hay muốn an toàn hơn thì gửi vào Gmail của mình: [email protected]

Mình sẽ giúp miễn phí các bạn, các bạn ủng hộ thì nhớ nhấn thanks để ủng hộ tinh thần mình nhé !

[email protected] TK !:)

cnjuding

Trích dẫn từ duy682:

Bạn tự cài giả lập android, rồi chọn dòng LG, rồi tải ứng dụng box về để tự nâng cấp lên 50gb nhé
Current promotions offered by Box:

Android:

• LG phones and tablets: Download Box for Android on your G-series device and sign in to get a 50GB upgrade for 1 year automatically. Valid through 3/31/16.

duy682

Mình xài XP, máy mình cùi bắp lắm nên không dám giả lập android là sợ bị treo máy chứ không phải mình nệ công hay lười đâu, mình cũng thích dooc lắm !

tctuvan

Hiện tại box nó đang tạm dừng cái khuyến mãi 50gb. Mình sẽ thông báo cho bạn khi nó mở lại. Giờ thì đổi pass đã đi nhé

duy682

Thank bạn ! Bạn xem giúp minh là mình chỉ mới up 4.6G mà nó báo là mình đã sữ dụng 14.2G!!!

tctuvan

Trích dẫn từ duy682:
Thank bạn ! Bạn xem giúp minh là mình chỉ mới up 4.6G mà nó báo là mình đã sữ dụng 14.2G!!!

Chắc trước đây bạn có up lên nhiều rồi vừa mới xóa bớt đi đúng không.
Cái đó là lỗi của box.com rồi, mình đã yêu cầu họ sửa cho bạn, chắc ngày mai là ok thôi.

duy682

Thank bạn nhiều lắm, "Một tấm lòng" như nhạc sĩ TCS đã nói.Và mình xin mượn 1 câu trong topic tặng bạn: "Chia sẻ hôm nay, ngày mai người khác sẽ chia sẻ với bạn"

tctuvan

Trích dẫn từ duy682:
Thank bạn nhiều lắm, "Một tấm lòng" như nhạc sĩ TCS đã nói.Và mình xin mượn 1 câu trong topic tặng bạn: "Chia sẻ hôm nay, ngày mai người khác sẽ chia sẻ với bạn"

Không có chi, Thank bạn đã động viên!

duy682

tctuvan thân mến! Mình có 1 ông bạn sữ dụng box cũng gặp trường hợp như mình (Dung lượng không khớp).Anh ta nổi cáu hủy bỏ tài khoản luôn. Không biết bạn có thể khôi phục lại cho anh ấy không? Nếu được thì đây là acc box của anh ấy :

Thank nhiều.
:good:

tctuvan

Trích dẫn từ duy682:
tctuvan thân mến! Mình có 1 ông bạn sữ dụng box cũng gặp trường hợp như mình (Dung lượng không khớp).Anh ta nổi cáu hủy bỏ tài khoản luôn. Không biết bạn có thể khôi phục lại cho anh ấy không? Nếu được thì đây là acc box của anh ấy :
[email protected]
motcoidive
Thank nhiều.
:good:
?
Chắc tài khoản kia của bác đã được tính đúng size rồi đúng ko?
Còn cái này thì nếu deactive cách đây không quá 14 ngày thì nhiều khả năng là phục hồi được.
Đợi 1 hôm nhé

duy682

Tài khoản kia của mình đã được tính đúng size rồi, Thank bạn. Còn [email protected] thì đã deactive cách đây khoảng 1 tháng rồi, không biết có phục hồi được ko!
À, còn điều này nữa bạn ơi. Chúng ta bèo nước gặp nhau, cứ như dân Tây "I, You" cho thân, đừng câu nệ quá, mất vui. Học vô tiên hậu. Đạt giả vi hiền, phải không bạn! :hello:

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Đánh giá thực trạng và đề xuất giải pháp nâng cao hiệu quả công tác đăng ký cấp giấy chứng nhận quyề Kiến trúc, xây dựng 1
Q Nghiên cứu thực trạng và đề xuất giải pháp nâng cao hiệu quả công tác cấp giấy chứng nhận quyền sử d Khoa học Tự nhiên 0
J ♥Nhận nâng cấp acc box.com của mem Vn-Z từ 5GB đến 50GB Nhanh chóng|Tiện lợi|Lâu dài InterNet 5
E Nhận nâng cấp account BOX.NET lên 50GB InterNet 23
D NÂNG CAO NHẬN THỨC VỀ BIẾN ĐỔI KHÍ HẬU CHO HỌC SINH THÔNG QUA BÀI GIẢNG TÍCH HỢP GIÁO DỤC BIẾN ĐỔI KHÍ HẬU MÔN ĐỊA LÍ 12 Luận văn Sư phạm 0
R Một số đề xuất nhằm phát triển, nâng cao hoạt động giao nhận hàng hóa bằng đường biển ở vietrans Luận văn Kinh tế 2
D Giải pháp nâng cao chất lượng dịch vụ giao nhận hàng nhập khẩu theo phương thức Door to Door bằng đư Luận văn Kinh tế 0
M Một số nhận xét đề giải pháp nâng cao công tác hạch toán lao động tiền lương và các khoản trích theo Luận văn Kinh tế 0
C Một số biện pháp nhằm nâng cao hiệu quả kinh doanh hoạt động giao nhận hàng hoá bằng đường biển của Khoa học kỹ thuật 0
D Nghiên cứu các kỹ thuật xử lý ảnh phục vụ việc nâng cao chất lượng nhận dạng tiếng việt Công nghệ thông tin 0

Các chủ đề có liên quan khác