Artair

E k đăng nhập vào game audition được,cứ hiện lên X-Trap xong có hình cái khiên ở góc màn hình>>màn hình đen thui như sắp vào được rồi bật ra desktop luôn,k thông báo lỗi gì cả,dù vừa tìm tất cả cách như cài lại win,gỡ ra cài lại,ra quán nét xin bản cài vẫn k được

Máy e: CPU core2duo 2.8 ddr2 1GB main Giga G41ES-2H(k có card rời)

Cách đây 2 tuần vẫn cài chơi bt,e nghe nói card on bây giờ k chơi au được đúng k các bác? CF cũng đăng nhập kiểu như AU(X-TRAP) nhưng e vẫn vào được là ntn nhỉ

Ai biêt xin chỉ giáo,thanks trc

be_bie

Sax,e vừa nói ngoài hàng ng ta dow cách đây lâu lắm và now vẫn cài bt,trong khi e k cài được,mang sang máy khác cài cũng k được thì sao gọi là thiếu file,thiếu thì fai báo thiếu,đằng này k thông báo lỗi gì cả mà

mrnguyen239

lỗi kiểu nài là do nprotect chạy trước X-trap rồi. thường thì do ai đó chơi trò gì đó có xài nprotect và thoát ra nhưng bất thoát hết nó. ở quán game nhà mình bị thế hoài à. mình chỉ cần logoff là xong.

bạn vừa cài lại win? thế thì trước khi vào au bạn có vào game gì # mà chạy nprotect không? bất thì tớ chịu. tham tiềmo nhé!

Có lần mới khởi động máy còn k vào được nữa.Nhưng bác tdplaza cho e biết cái nprotect logoff nó ntn k?mà e còn chưa biết nó là cái gì cơ

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Sao k ai trả lời cả,hixhix

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Thôi,k cần a e trl nữa đâu.Làm được rồi

Các chủ đề có liên quan khác