mis_lys

Mình bực mình quá vừa bị thằng cháu vào xóa sạch lịch sử trên google chrome, thế là bao nhiêu web mình lưu mất sạch, đáng nói là mất cả mật khẩu nhớ trên đó, những web mình hay vào, mẫu form, v.v..., mình còn đồng bộ với máy cả trên cơ quan, cả điện thoại, giờ mất sạch sẽ, anh em biết cách nào ngăn không cho xóa lịch sử trên google chrome không, hay là đặt mật khẩu để xóa được hay đại loại thế không.

Anh em nào biết làm ơn giúp mình nhé, mình rất bực nhưng tại vì cháu nó lâu lâu mới về nhà, nó xin ngồi máy đánh 1 2 ván liên minh ai biết nó rảnh rỗi ngồi xóa đâu.

P/s: làm ơn đừng tư vấn mình dùng trình duyệt khác ....

greenagervn

Mình bực mình quá vừa bị thằng cháu vào xóa sạch lịch sử trên google chrome, thế là bao nhiêu web mình lưu mất sạch, đáng nói là mất cả mật khẩu nhớ trên đó, những web mình hay vào, mẫu form, v.v..., mình còn đồng bộ với máy cả trên cơ quan, cả điện thoại, giờ mất sạch sẽ, anh em biết cách nào ngăn không cho xóa lịch sử trên google chrome không, hay là đặt mật khẩu để xóa được hay đại loại thế không.

Anh em nào biết làm ơn giúp mình nhé, mình rất bực nhưng tại vì cháu nó lâu lâu mới về nhà, nó xin ngồi máy đánh 1 2 ván liên minh ai biết nó rảnh rỗi ngồi xóa đâu.

P/s: làm ơn đừng tư vấn mình dùng trình duyệt khác .... nó sợ để lịch sử thì lộ hết nên phải xóa thôi @@@ không biết restore lại windows , về thời gian trước đó chrome nó có nhớ không nhể

y3u_la_kj_ji

nó sợ để lịch sử thì lộ hết nên phải xóa thôi @@@ không biết restore lại windows , về thời gian trước đó chrome nó có nhớ không nhể chrome nó đồng bộ thì nhớ sao được mod

Bạn vào

nếu trong đấy còn thì đồng bộ lai , còn trong đó mất thì mất sạch luôn rồi nhé .

chắc cu cậu xem 3 ích rồi xóa dấu vết đây mà

thằng này không chuyên nghiệp j cả , Ctrl+Shift+N là sao phải xóa

ngavec

vậy mới thấy cần thiết phải sd thêm 1 account user với phân quyền truy cập hạn chế trên máy, đề phòng TH tương tự!

yvonneyk

Lần sau trước khi cho mượn máy bạn có thể đăng xuất ra khỏi tài khoản google là nó sẽ dừng đồng bộ thôi

nguyenducminh8x

vãi cháu! bao tuổi mà lại chơi trò xóa lịch sử thế? biết chơi lol mà không biết Ctrl+Shift+N à? :v vote đánh tét *ít! thử check lại trong chrome hết các thứ xem thế nào?bộ nhớ chrome rải rác nhiều lắm! :v

Cale

P/s: làm ơn đừng tư vấn mình dùng trình duyệt khác .... chắc nó xem phim xxx rùi lần sau nhớ đông bộ acc chrome. khi cho nó chơi thì logoff chrome ra là ok

at1_007

Chả là nó vừa ngồi vào thì mình thấy nó có tìm hack liên minh , đến lúc mình thấy mình bảo không được down cái j về, dính virut các kiểu, thấy cháu nó dạ dạ, sợ mình biết nên đâm ra xóa sạch sẽ, mà mình thì ít ở nhà, cũng có đặt password đàng hoàng nhưng lâu lâu cháu nó về xin chơi tí thì chả nhẽ lại không cho, mà mỗi lần vậy mình cũng chả nhớ là đăng xuất ra nữa , tạm thời vẫn chưa biết cách nào à anh em.

haukieu49

Có khi nào feedback lại cho Google thêm chức năng này vào không nhỉ, xóa History yêu cầu mật khẩu

Các chủ đề có liên quan khác