windcloud2047

Xin chào các bạn!

Hôm qua mình có thử ddos một web, thế là bên đấy biết ip của em và còn thâm nhập được laptop của em, hình như là bật được cả webcome của em nữa, sau đó hôm nay còn thấy add fb của em nữa. Các anh có thể giải thích cho em làm thế nào mà người ta làm được không ạ? em chỉ ddos mà người ta biết được ip cả thâm nhập máy tính em nữa? mọi người giải thích em với ạ!

Jose

Có thể là do người ta ping lại tới máy của bác nên biết ip. Tốt nhất là chuyển nhà, đổi mạng, đổi máy đi bác

giúp để bợn tiềm cách fix rồi dos tiếp à mình thử ddos thôi, mình thắc mắc là tại sao người ta lại thâm nhập máy mình được, mở được webcome, biết fb của mình ý ạ?

dieuanh_93

Có thể là do người ta ping lại tới máy của bác nên biết ip. Tốt nhất là chuyển nhà, đổi mạng, đổi máy đi bác biết được ip của em nhưng làm sao mà thâm nhập mở webcome, biết fb của em được ạ

betty_bitty90

biết được ip của em nhưng làm sao mà thâm nhập mở webcome, biết fb của em được ạ Chắc mấy bác ấy dùng phần mềm hack

Worton

tool thâm nhập đâu hiếm đâu nhỉ bạn có thể cho mình ví dụ một số tool đi ạ

Avenell

bạn có thể cho mình ví dụ một số tool đi ạ

tất nhiên rồi bạn , bây h máy tính bạn đã trở thành công cụ ddos rồi đấy nhưng mà chẳ nhẽ trình độ của bên kia giỏi thế ạ? mở được webcome, biết fb của em hơi bất ngờ về trình độ bên kia

Erland

một công cụ nhỏ để loại bỏ mã độc mạng máy tinh ma đang tấn công DDos vào các trang báo mạng của Việt Nam ở địa chỉ ."Người dùng chỉ việc tải công cụ này về, chép vào USB và cắm vào máy tính, chạy file killstlbot.cmd với quyền admin. Sau đó, người dùng đợi cho công cụ này chạy khoảng vài lần và ấn CtrL-C

đây mình sẽ giúp và giải thích cho bn nhé

n là mã độc mak bn , n có thể giúp nta tự ý điều khiển máy tính của bn tại sao mình lại dính mã độc của ngta trong khi ngta không hề biết mình, ngoài ip

Các chủ đề có liên quan khác