nga_tran70

Hiện tại những game này mình đang chơi rất OK, vì vậy muốn share cho bạn nào cần

Tất cả đều là game full setup vì vậy lưu ý dung lượng download hơi lớn

Cấu hình máy mình:

CPU core i3 2.4ghz

Ram 4GB

Card intel HD 4000

Bắt đầu thôi

1.The Elder Scroll V: Skyrim

Đây là bản tổng hợp tất cả các DLC của skyrim với 1 Link Fshare duy nhất

Thêm vào đó mình share cho các bạn thêm patch update và patch viethoa giành cho bạn nào cần

Link:

Patch update 13:

Patch viethoa:

1 vài hình ảnh trong game mình đang chơi

2.Magicka

Đây là 1 trong những tựa game RPG mà mình thích nhất về sự sáng tạo trong các skill thức, Nghe nói đã có Magicka 2 nhưng hiện tại máy mình vẫn chưa kham nổi trò đó nên đành chơi lại magicka vậy

Link:

3.Devil May Cry 4: SE

DMC 4 chắc ai cũng biết rồi, 1 tựa game chặt chém cực đã tay và sướng mắt, nay mình share thêm phiên bản mới ra của Capcom là DMC 4 SE với thêm 3 char mới là vergil, Lady và Trish, tuy nhiên cốt truyện vẫn giữ nguyên không có thay đổi gì

Link:

5.Hitman: Absolution

Không giấu gì các bạn đây là tựa game mình kết nhất, thậm chí mình đã chơi đi chơi lại đến bay giờ hình như là cũng gần 10 lần rồi. Game hay như vậy tại sao lại không share cho mọi người cùng thưởng thức nhỉ

Link:

hình ảnh trong game mình đang chiến,.... có hơi kinh dị chút

6.Grant Theft Auto IV

Khi mà thế giới đang phát cuồng với Gta 5 thì ở nhà mình lại tự kỷ bằng phần 4 của series game Gta, mặc dù đã cũ mèm rồi nhưng Gta 4 được xem như là 1 bước ngoặt mới của Rockstart cùa dòng game kinh điển này. Nếu máy bạn thuộc loại khá có thể chơi được mức hight setting thì đồ họa cũng không kém Gta 5 là mấy đâu

Link:

chaulac_nam

bác nói rõ về game magika được k e cũng muốn thử nói rõ là sao bạn, đây là 1 thể loại game nhập vai với lối đánh hơi khác các game khác

nếu như những game khác yêu cầu ngươi chơi lên cấp độ, tăng skill và mở khoá các skill thức khác nhau thì trò magicka này thì khác hoàn toàn

nó không hề có cấp độ, và bạn có thể thi triển pháp thuật 1 cách tuỳ ý mà không sợ mất mana (vì chả có ống mana để mà mất)

Nhiệm vụ người chơi là lên đường làm các chuỗi nhiệm vụ dựa theo nội dung cốt truyện trò chơi, trên đường đi người chơi chịu khó lục lọi các ngóc ngách có thể kiếm được các quyển sách spell, nó sẽ giúp mình unlock được các chiêu thức mới.

Thi triển pháp thuật trong game này dựa vào 8 yếu tố, Lữa, nước, đất, gió, sét, shield, life,care...., khi kết hợp các yêu tố lại với nhau sẽ ra các chiêu thức, vì vậy người chơi có thể tuỳ biến các chiêu thức theo ý mình, chẳng hạn như:

Lữa + Đất = nhân vật sẽ bắn 1 quả cầu lữa về đám đông và nó nổ tung

Lữa+lữa+lữa+ đất= nhân vật sẽ bắn 1 quả cầu lữa nhưng khi nổ nó sẽ phát huy hiệu quả mạnh hơn

nước + gió = băng, băng + đất = nhân vật sẽ bắn ra 1 quả băng gây sát thương và làm chậm đối phương

Nếu đối phương bị ướt, dùng gió để thổi ,đối phương sẽ đóng băng, bản thân người chơi nếu dính đòn vẫn bị y như vậy

thật tế còn rất nhiều spell bằng cách kết hợp các thuộc tính, thoải mái dùng skill vì không bị giới hạn về mana, tuy nhiên cái khó của game là kẻ thù khá đông vì vậy đòi hỏi người chơi phải thật nhanh tay để cast spell.

Đặc biệt dùng spell cho cẩn thận vì pháp thuật không phải trò đùa, nếu dùng spell tuỳ tiện và không chịu để ý rất có thể người chơi sẽ tự giết mình

Chẳng hạn bạn đang bị ướt, hay đang đứng dưới nước mà dùng spell sét thì bạn sẽ thành thịt nướng ngay

Dùng boom lữa mà bạn đứng quá gần đối phương cũng khiến lữa lây sang và thiêu luôn cả bạn

Helaku

nói rõ là sao bạn, đây là 1 thể loại game nhập vai với lối đánh hơi khác các game khác

nếu như những game khác yêu cầu ngươi chơi lên cấp độ, tăng skill và mở khoá các skill thức khác nhau thì trò magicka này thì khác hoàn toàn

nó không hề có cấp độ, và bạn có thể thi triển pháp thuật 1 cách tuỳ ý mà không sợ mất mana (vì chả có ống mana để mà mất)

Nhiệm vụ người chơi là lên đường làm các chuỗi nhiệm vụ dựa theo nội dung cốt truyện trò chơi, trên đường đi người chơi chịu khó lục lọi các ngóc ngách có thể kiếm được các quyển sách spell, nó sẽ giúp mình unlock được các chiêu thức mới.

Thi triển pháp thuật trong game này dựa vào 8 yếu tố, Lữa, nước, đất, gió, sét, shield, life,care...., khi kết hợp các yêu tố lại với nhau sẽ ra các chiêu thức, vì vậy người chơi có thể tuỳ biến các chiêu thức theo ý mình, chẳng hạn như:

Lữa + Đất = nhân vật sẽ bắn 1 quả cầu lữa về đám đông và nó nổ tung

Lữa+lữa+lữa+ đất= nhân vật sẽ bắn 1 quả cầu lữa nhưng khi nổ nó sẽ phát huy hiệu quả mạnh hơn

nước + gió = băng, băng + đất = nhân vật sẽ bắn ra 1 quả băng gây sát thương và làm chậm đối phương

Nếu đối phương bị ướt, dùng gió để thổi ,đối phương sẽ đóng băng, bản thân người chơi nếu dính đòn vẫn bị y như vậy

thật tế còn rất nhiều spell bằng cách kết hợp các thuộc tính, thoải mái dùng skill vì không bị giới hạn về mana, tuy nhiên cái khó của game là kẻ thù khá đông vì vậy đòi hỏi người chơi phải thật nhanh tay để cast spell.

Đặc biệt dùng spell cho cẩn thận vì pháp thuật không phải trò đùa, nếu dùng spell tuỳ tiện và không chịu để ý rất có thể người chơi sẽ tự giết mình

Chẳng hạn bạn đang bị ướt, hay đang đứng dưới nước mà dùng spell sét thì bạn sẽ thành thịt nướng ngay

Dùng boom lữa mà bạn đứng quá gần đối phương cũng khiến lữa lây sang và thiêu luôn cả bạn hay đấy Thank bác

hay đấy Thank bác có nhiều char khác nhau nhưng đều chơi y như nhau vì không phụ thuộc vào các chỉ số như mấy game kia, tuy nhiên khác về diện mạo cũng như vũ khí

mỗi char đều có 2 vũ khí chính là trượng phép + vũ khí cầm tay (kiếm hay súng), bạn có thể lượm vũ khí của kẻ thù sau khi hạ chúng, hay các vũ khí hay trượng ẩn bị giấu đi

nhìn sơ qua phần lớn ta hay xài trượng phép để thi triển chieu thức, nhưng nếu tinh yêu ta có thể ếm phép vào kiếm sẽ gây ra các hiệu ứng cực cool,

mình nhớ hình như cast băng và sét lên kiếm, khi chém damge to vật vả làm kẻ thù đóng băng và shock damge, cái này chuyên giết trùm luôn nhưng nếu không quen xài là chết với trùm đấy

hài hước nhất là cast spell gọi thần chết, gọi nó lên nó kéo mình đi luôn

Denys

tui cũng đang chơi hitman, chơi phần hợp đồng chế độ rất khó hay cực, 1 màn chơi lại hơn 10 mới đạt hết yêu cầu , ak mà sao game nặng thể nhỉ 25 gb lận

tui cũng đang chơi hitman, chơi phần hợp đồng chế độ rất khó hay cực, 1 màn chơi lại hơn 10 mới đạt hết yêu cầu , ak mà sao game nặng thể nhỉ 25 gb lận mình chơi toàn bản full không thiếu bất cứ gì luôn nên nó nặng như vậy

đã bỏ công down thì down bản full chứ mấy bản rip kia chơi cái có cái không làm mình không thể trải nghiệm hết được bác à

bạn ơi gta iv đó down về la chơi được luôn hay phải cài thêm mấy cái patch nữa down về setup chơi luôn không thêm patch gì nữa nha

mtram_95

Cho em hỏi bản Hitman của bác có sẵn việt hóa không vậy, chơi game dạng này chơi Tiếng Anh mệt lắm

minh_ky

GTA IV cài bình thường hả bạn? lúc trước tui nhớ là cài khá phức tạp

anhdangtimem_pl

GTA IV cài bình thường hả bạn? lúc trước tui nhớ là cài khá phức tạp nó có 2 file iso, bạn mount vào rồi setup nhé

lamvietphap

thớt có nhầm không đấy intel hd 4000 mà không ** nổi Magicka 2 à sure, mình đã thử và phải gỡ bỏ nó trong tiếc nuối chỉ sau 20p chơi game vì quá lag

Maro

Cho em hỏi bản Hitman của bác có sẵn việt hóa không vậy, chơi game dạng này chơi Tiếng Anh mệt lắm bản của mình là việt hóa bạn nhé, pic mình post lên có việt hóa đó đó cũng là bản mình đang chơi đấy

Các chủ đề có liên quan khác