maquai

Dạo này em hay có chút hoài cổ, game em lúc trước chơi nhớ là thời điểm có MU TS ONLINE Gunbound.

Mới đầu là có cầm gậy bóng chày đánh quái trong khuôn viên như là công viên vậy, có thể lướt ván đi với có xe nữa, không phải Cabal cũng không phải Ran nữa Em chỉ nhớ mang máng thế thôi có ai giúp cho e 1 vé về tuổi thơ với Tìm mãi mà không ra

hungviet99

Dạo này em hay có chút hoài cổ, game em lúc trước chơi nhớ là thời điểm có MU TS ONLINE Gunbound.

Mới đầu là có cầm gậy bóng chày đánh quái trong khuôn viên như là công viên vậy, có thể lướt ván đi với có xe nữa, không phải Cabal cũng không phải Ran nữa Em chỉ nhớ mang máng thế thôi có ai giúp cho e 1 vé về tuổi thơ với Tìm mãi mà không ra Theo mình nhớ cầm gậy bóng chày mà đánh trong khuôn viên chỉ có Ran thôi bạn,vì mình trước cũng chơi Ran đến tầm lv10 mà,nên khá nhớ

rainy_k7

nếu là offline thì chắc là trò này
trò này nhớ hồi xưa bấm lún cả nút khi tới màn bonus bóp bóng dc mạng

mà trò này tên j vậy thím , chơi giả lập à

moitinhlx

Theo mình nhớ cầm gậy bóng chày mà đánh trong khuôn viên chỉ có Ran thôi bạn,vì mình trước cũng chơi Ran đến tầm lv10 mà,nên khá nhớ Mình còn nhớ cả có char cầm súng, và lúc đó game đó là server của nước ngoài Tiệm nét nó tải về mình chỉ lo chơi đến bây giờ nhớ nhớ thích thích muốn chơi lại chả nhớ tên à mà nó là góc nhìn thứ 3 nữa. Vào khoản thời gian chung với TS Online có ai đã từng chơi những tựa game online của nước ngoài xin liệt kê cho em với

budthuysan80

Mình còn nhớ cả có char cầm súng, và lúc đó game đó là server của nước ngoài Tiệm nét nó tải về mình chỉ lo chơi đến bây giờ nhớ nhớ thích thích muốn chơi lại chả nhớ tên à mà nó là góc nhìn thứ 3 nữa. Vào khoản thời gian chung với TS Online có ai đã từng chơi những tựa game online của nước ngoài xin liệt kê cho em với có học viện phượng hoàng không bạn nếu có thì là RAN online

master_boy_s2

Mình còn nhớ cả có char cầm súng, và lúc đó game đó là server của nước ngoài Tiệm nét nó tải về mình chỉ lo chơi đến bây giờ nhớ nhớ thích thích muốn chơi lại chả nhớ tên à mà nó là góc nhìn thứ 3 nữa. Vào khoản thời gian chung với TS Online có ai đã từng chơi những tựa game online của nước ngoài xin liệt kê cho em với Char cầm súng,góc nhìn thứ 3.Vậy là Gunz hả bạn.Xấp xỉ thời với TS đây