sihoang3000

Có Fshare không bác

hiện giờ mình đang down gta 5 nên không có bác ak, link torrent cũng nhanh mà

Mantotohpa

hiện giờ mình đang down gta 5 nên không có bác ak, link torrent cũng nhanh mà Dạo này mạng nhà e kéo torrent bị chầy lắm không biết tại sao. Thôi kéo 1 tuần kiểu gì cũng xong

Dạo này mạng nhà e kéo torrent bị chầy lắm không biết tại sao. Thôi kéo 1 tuần kiểu gì cũng xong

cái này thì mình cũng không biết, chắc do mạng

Kilydd

cái này thì mình cũng không biết, chắc do mạng Bác có mấy game về lính mỹ này mà từ 2011 trở về đây suggest cho e với nhé. Khoái mấy cái thể loại này. Bf, Arma, COD thì e chơi hết rồi

pi_bi

Bác có mấy game về lính mỹ này mà từ 2011 trở về đây suggest cho e với nhé. Khoái mấy cái thể loại này. Bf, Arma, COD thì e chơi hết rồi

nhập vai hay chiến thuật hả bạn

Mead

nhập vai hay chiến thuật hả bạn Cả nhập vai cả chiến thuật đi bác. Mà game này bị dính virus bác nhé. Gỡ link đi kẻo mọi người bị oan. Vào không chơi được Single player đâu thấy bọn nước ngoài cũng comment trong link đó bác

aitran131

Cả nhập vai cả chiến thuật đi bác. Mà game này bị dính virus bác nhé. Gỡ link đi kẻo mọi người bị oan. Vào không chơi được Single player đâu thấy bọn nước ngoài cũng comment trong link đó bác

vậy thôi để mình xoá bài

Các chủ đề có liên quan khác