trangbeauty_103

MICROSOFT OFFICE 365 PRO PLUS V15.0.4737.1003 - BỘ ỨNG DỤNG VĂN PHÒNG SỐ MỘT THẾ GIỚI

KÈM THEO HƯỚNG DẪN ACTIVE CỰC ĐƠN GIẢN

Microsoft Office 365 Pro Plus:

Microsoft Access 365

Microsoft Excel 365

Microsoft InfoPath 365

Microsoft OneDrive for Business 365

Microsoft OneNote 365

Microsoft Outlook 365

Microsoft PowerPoint 365

Microsoft Publisher 365

Skype for business in 2015

Microsoft Word 365

Vài screenshots về em nó:

Đầu tiên là nguyên liệu:
1. Bộ cài Office 365:

Tiếng Việt (32-bit):

Tiếng Việt (64-bit):

Tiếng Anh (32-bit):

Tiếng Anh (64-bit):

2. TeamViewer (nếu như bạn active không được và cần active giùm) :

Bước 1: Cài đặt và active Microsoft Office 365:

1. Tải bộ cài Microsoft Office 365 theo link ở trên.

2. Chạy file cài đặt để cài đặt, nhớ KHÔNG được ngắt mạng trong khi đang cài đặt.

3. Đợt một chút để Office được cài (mạng yếu thì cài sẽ rất lâu, ví dụ mình ở đây cài 5 tiếng mới xong).

4. Khi xong thì nó sẽ hiện thông báo Welcome hay Chào mừng!, các bạn cứ click Next hay Tiếp để hoàn thành.

5. Như vậy là đã xong! Bạn đã có trong tay Microsoft Office 365 full license, không cần Cr-ack hay active gì nữa !

6. (Bước phụ) các bạn hãy để lại tên của PC (right-click My Computer, click Properties và bạn sẽ thấy tên của PC) ở topic này để mình và các bạn trên top dễ quản lý, dùng đến khi cần.

Cần làm gì khi active không được? (thanks to locyeoemcuc )

các bạn có thể nhờ bác active giùm qua TeamViewer. Hoàn toàn miễn phí và an toàn, các không cần lo virus, spyware,...

thanks link chủ pic , mình đã test , bác nào tải và cài mà chưa active được thì inbox ,mình active qua teamviwer cho , còn xin key loại này thì không được nhé

show cái hình

các bạn hãy cho 1 mình thanks nếu thấy có ích để mình có thêm động lực!

Giorgio

1 thanks nhằm động viên bác mặc dù chả bao giờ dùng đến bài này của bác

p/s: troll bác vương phát Office 365 Pro Plus -> PLUS ở đâu ra vậy bác ? là những cái nào ? concocon không thấy Project với Visio ở đây

future_ocean007

1 thanks nhằm động viên bác mặc dù chả bao giờ dùng đến bài này của bác

p/s: troll bác vương phát Office 365 Pro Plus -> PLUS ở đâu ra vậy bác ? là những cái nào ? concocon không thấy Project với Visio ở đây Đây nè bác:

Pro Plus ở đây thêm thằng Skype for Business 2015, bản này khái niệm Pro Plus chưa có Visio + Project

be_b0nb0n

thanks bác. Mình đang dùng Office 2013 pro plus VL + Office Preview Mobile cũng ổn.

fragrantstrong

thanks bác. Mình đang dùng Office 2013 pro plus VL + Office Preview Mobile cũng ổn. Bác có Office 2013 Pro Plus VL mà dùng thêm cái này chi nữa?

mình chua hiểu cái này lắm,cái này là dùng acc của bác share thì không được dùng hotmail của mình phải không?mình muốn login bằng hotmail để hóng cái onedrive 1TB thì có được không?

Andrian

mình chua hiểu cái này lắm,cái này là dùng acc của bác share thì không được dùng hotmail của mình phải không?mình muốn login bằng hotmail để hóng cái onedrive 1TB thì có được không? mình nghĩ là không được đâu bạn nhé

thanks link chủ pic , mình đã test , bác nào tải và cài mà chưa active được thì inbox ,mình active qua teamviwer cho , còn xin key loại này thì không được nhé

show cái hình

Office 365 bản mới nhất hiện tại là Office 2013, nhưng khi ra Office 2016 chính thức là người dùng Office 365 cũng sẽ được update miễn phí

p/s: các bạn cũng có thể cài Office 2016 Preview bằng acc này

Deependu

mình chua hiểu cái này lắm,cái này là dùng acc của bác share thì không được dùng hotmail của mình phải không?mình muốn login bằng hotmail để hóng cái onedrive 1TB thì có được không? Không đâu bạn, tài khoản Office 365 nó khác với tài khoản Hotmail. Nếu máy bạn dùng windows 8/8.1/10 mà có đăng nhập vào hotmail thì Office cũng sẽ tự động liên kết với acc Hotmail đó.

Các chủ đề có liên quan khác