mafiaboy2001

Mình thấy viettel có chương trình khuyến mãi lắp đặt 2 thứ này cùng lúc thấy giá cũng được mà không biết chất lượng ra sao bạn nào dùng rồi có thể tư vấn cho mình được không.hay nên dùng cái của nhà mạng nào vừa lắp Internet và truyền hình luôn.thanks trước

crocodile_9x

Theo mình thì cũng ok đấy bạn à. mạng 3g thì còn bị kêu ca chứ mạng internet thì ít lắm bị kếu lắm đấy. Mình cũng đang tính đăng ký gói khoăng 220k của viettel cả truyền hình + internet đây

Taylor

Mình chưa xài cái này bao giờ. Bây giờ bên nào cũng kết hợp Cáp TV + Cáp Internet. Gói khoảng 200k cho tốc độ 10 Mb. Tính ra cũng không phải dạng rẻ đâu, chỉ tiện hơn 1 chút thôi :v

hiện giờ thì gói cáp đồng rẻ nhất của viettel là bao nhiêu vậy các bạn thủ tục chi phi lắt đặt thế nào?

hiện giờ thì gói cáp đồng rẻ nhất của viettel là bao nhiêu vậy các bạn thủ tục chi phi lắt đặt thế nào? bạn dùng cáp đồng làm gì. gói cáp quang của viettel chỉ có 195k là được gói 12mb rồi dùng 1 mình thì có mà tít mù

Stanwick

bạn dùng cáp đồng làm gì. gói cáp quang của viettel chỉ có 195k là được gói 12mb rồi dùng 1 mình thì có mà tít mù mình dung chủ yếu là LOL thôi. không hay tải gì nên chỉ cần mạng ổn định là được. nghe thông tin chi phí lắp đặt cũng hơi cao thì phải, sv mà chưa có khả năng bác :d

hoaithuong209

giờ cáp đồng nó mắc ngang cáp quang rồi bạn, hay có thể nói cáp quang nó rẻ ngang cáp đồng :v

trangbeauty_103

mình nghe nói chỉ xem tv thì 50k/tháng

còn có internet nữa thì 120k/tháng nhưng không rõ tốc độ bao nhiu hết

Các chủ đề có liên quan khác