thuyhienzzz

chào các bạn, chả hiểu sao máy mình khi mở my computer nó có 1 cái folder font chữ lung tung, nằm cùng với mấy ổ C,D,E. bạn nào biết cách xóa cái này chỉ mình với, thanks !!! Máy mình dùng windows 10 nhé

a_thien_lc

chào các bạn, chả hiểu sao máy mình khi mở my computer nó có 1 cái folder font chữ lung tung, nằm cùng với mấy ổ C,D,E. bạn nào biết cách xóa cái này chỉ mình với, thanks !!! Máy mình dùng windows 10 nhé
BẠn thử vào mini windows để xóa xem có được ko? hay sử dụng phần mềm để giải quyết vấn đề này:
Code: http://blogchiasekienthuc.com/thu-thuat-hay/xoa-file-cung-dau-tren-may-tinh.html

BẠn thử vào mini windows để xóa xem có được ko? hay sử dụng phần mềm để giải quyết vấn đề này:
Code: http://blogchiasekienthuc.com/thu-thuat-hay/xoa-file-cung-dau-tren-may-tinh.html không được bạn ạ . folder này nó kiểu gì ấy ,hóng cao nhân vậy

jen_blue

bạn có dùng tool PCHunter trong link mà bạn Forever đã đưa để xoá thử chưa vậy ???

twilight_sunny

Lạ ở chỗ là folder này lại xuất hiện trong phần Devices and Drives (thiết bị và ổ đĩa), nghi máy bác bị dính virus hay là có ổ đĩa nào bị hỏng rồi.

tu_bao

Bạn dùng phần mềm unlocker để gỡ các file,folder cứng đầu nhé.Mình đã sử dụng và thấy rất OK

nsk1926

bạn có dùng tool PCHunter trong link mà bạn Forever đã đưa để xoá thử chưa vậy ??? Bạn dùng phần mềm unlocker để gỡ các file,folder cứng đầu nhé.Mình đã sử dụng và thấy rất OK 2 cái này đều không dùng được cho cái loại folder này bác ạ

Lạ ở chỗ là folder này lại xuất hiện trong phần Devices and Drives (thiết bị và ổ đĩa), nghi máy bác bị dính virus hay là có ổ đĩa nào bị hỏng rồi. mình cũng thấy thế, nếu nó nằm trong 1 ổ đĩa nào đó thì còn dễ xóa, đây nó lại nằm trong Devices and drives,chẳng khác gì như nó là 1 ổ đĩa rồi

Khoa_Rus

Cái này chắc dính virus rồi! Bạn nên sao chép dữ liệu rồi Format ổ cứng

Carne

mình cũng thấy thế, nếu nó nằm trong 1 ổ đĩa nào đó thì còn dễ xóa, đây nó lại nằm trong Devices and drives,chẳng khác gì như nó là 1 ổ đĩa rồi Vậy thì mình nghĩ bạn nên sao lưu lại dữ liệu ra thiết bị khác rồi format lại ổ cứng đi,nghi vấn virus rồi bạn ạ.Chứ nếu các folder bình thường thì unlocker xơi được ngay

Các chủ đề có liên quan khác