Nếu chơi nhiều game ở VN và film có server đặt tại VN thì bạn xài FPT ổn định đường truyền hơn. So sánh với gói cáp quang thì FPT sẽ mắc hơn Viettel tí nhưng công nghệ quang mạnh hơn.

Nhà em đang có nhu cầu lắp mạng 5 máy sử dụng, thì không biết nên lắp mạng bên FPT hay Viettel và nên sử dụng gói cước nào là hợp lý. Em thì chủ yếu phục vụ game và phim ảnh. Xin các bạn tư vấn giúp em !

hongkieusa_93

Nếu chơi nhiều game ở VN và film có server đặt tại VN thì bạn xài FPT ổn định đường truyền hơn. So sánh với gói cáp quang thì FPT sẽ mắc hơn Viettel tí nhưng công nghệ quang mạnh hơn.

kiepcodon228

Giá cả với em không thành vấn đề, chủ yếu dùng phải ổn định và nhanh. Ưu tiên 2 cái này nhất. Đang choi mà đứt mạng chắc em chớt. FPT hả bác để em nghiên cứu gói cước của họ xem sao !

Enrique

Nếu mà lắp quán nét thì theo em bác nên chọn 2 nhà mạng. Mất mạng này, còn có thằng khác . Thế gian ai học được chữ ngờ.

Còn ưu tiên thì e vẫn khuyên bác nên xài FPT. Tốc độ ổn hơn

sihoang3000

nếu bạn chỉ có nhu cầu xem phim thì FPT là số 1 rồi hôm qua mình vừa lắp xong

bạn có thể truy cập trang web fptsieutoc.com tham khảo nhé

riu_hbt

Nên FPT bác. Nếu dùng lâu thì FPT cho mạnh. Có hỏng hóc gì làm căng tí là nó xuống ngay. Bên Viettel mạng hơi chán. Nếu được thì nên VNPT

nếu đã không ngại vấn đề tiền bạc, bạn tìm quán game nào mấy hôm đứt cáp mà cả quán vẫn đánh được LOL ầm ầm hỏi chú quán xài gói gì về mà đăng kí

Các chủ đề có liên quan khác