vothi_quynhyen

khi cài windows xong nếu mà phải cài từng soft một thì sẽ rất mất thời gian,với phần mềm này chỉ một cú click chuột là mọi chuyện sẽ được giải quyết

phần mềm bằn tiếng việt nên rất dễ sử dụng,có thể thêm hay bớt ứng dụng nếu cần,

-mình đã cá nhân hóa hình ảnh,nếu muốn biến nó thành của mình thì chỉ cần thay ảnh mình vào là ok.

mình đã tích hợp vào các soft trong hình

LINK MEDIAFIRE :

rất hay,nếu dc bạn add thêm Phần mềm để có nh sự lựa chọn và nên chia theo mục cho dễ vd như office gồm những Phần mềm nào, destop, dọn dẹp, antivirus...

b0y_b0m

Hay nhưng quá ít phần mềm

Bạn cần một bộ sưu tập phần mềm với đủ thể loại và phiên bản mới nhật hiện tại thì có thể mình dùng

anh_tan_th

Mấy cái phần mềm kia cài tý thì xong.mấy phần mềm nặng cài mới lâu chứ.Cài windows chờ 30'-1t còn được.mấy cái kia 5' là xong.

bản đầy đủ của mình thì mình tích hợp nhiều,nhưng khổ nỗi mạng cùi bắp nên up lên rất vất vả, các bạn có thể thêm hay bớt bằng cách vào chỗ thiêt lập ứng dụng ấy,làm thế này khỏi phải cần lục lọi các phần mềm để cài khi mới cài windows xong,mấy phần mềm trên dùng rất tốt,mình đã cài nhiều máy rồi,up lên cho mọi người dùng luôn

anhthaovu

khi cài windows xong nếu mà phải cài từng soft một thì sẽ rất mất thời gian,với phần mềm này chỉ một cú click chuột là mọi chuyện sẽ được giải quyết

phần mềm bằn tiếng việt nên rất dễ sử dụng,có thể thêm hay bớt ứng dụng nếu cần,

-mình đã cá nhân hóa hình ảnh,nếu muốn biến nó thành của mình thì chỉ cần thay ảnh mình vào là ok.

mình đã tích hợp vào các soft trong hình

LINK MEDIAFIRE :

vì yêu cầu cảu một số anh em trên GV nên mình viết luôn hướng dẫn sử dụng

b1: các bạn thêm các soft vào thư mục càigiống như trong ảnh và có thể xóa đi nhưng phần mềm mình đã tích hợp vào mà không phù hợp với bạn để giảm dung lương

b2: bật phần mềm lên và click vào THIẾT LẬP ỨNG DỤNG

b3:thêm ,xóa ứng dụng

các bạn click vào và tùy chọn,vì là tiếng việt nên cũng dễ dùng

b4: thêm ứng dụng (quan trọng nhất)

các bạn chọn thêm ,một ứng dụng có tên là new xuất hiện,ở thẻ chi tiết: các bạn đặt tên phần mềm lại (hình)

sang thẻ"các lệnh" : hướng dẫn trên hình

xóa ứng dụng

b5: lưu lại thiết lập

mà bạn nào muốn biến sản phẩm này thành cảu mình thì hãy thay hình thì hãy thay hình của bạn với tên và kích thước giống trên hình sau

pc_lee2010

cái này đâu cần đến Phần mềm mình sẽ chỉ cho các bạn thấy không cần Phần mềm vẫn làm được như trên.

1. chuẩn bị các Phần mềm cần cài

2. mở notepad ghi: phần mềm vào ->lưu thành 1 file.bat

vd: mở notepad sau đó ghi

c:\cclearner.exe <- vị trí lưu file cài đặt của phần mềm

d:\antivirus.exe

e:\soft\ym2011.exe

lưu thành file.bat ->run

Các chủ đề có liên quan khác