Caddaric

tình hình là e đang dùng máy samsung notebook 303C12. e không rõ đây là lỗi phần mềm hay phần cứng. do lần đầu sử dụng hệ điều hành này nên rất gà mờ. Đây là lỗi máy báo

Em cài hệ điều hành vào usb để cài lại máy nhưng không được. khi cắm usb vào máy báo như hình dưới:

mong các cao thủ chỉ giúp e.

e xin Thank ^^

phamthuthoa

Cài lại máy là hết thôi không cài được vì cắm usb vào nó báo lỗi như hình 2 bạn ak

snow_black_hp

cài lam usb để boot windows thì phải restart máy, sau đó bấm phím nhanh để vào màn hình boot rồi mới bắt đầu các bước để cài hdh mới được, h cái chrome os của bạn hư rồi sao mà vào cài đặt trên đó được nữa

Armstrang

cài lam usb để boot windows thì phải restart máy, sau đó bấm phím nhanh để vào màn hình boot rồi mới bắt đầu các bước để cài hdh mới được, h cái chrome os của bạn hư rồi sao mà vào cài đặt trên đó được nữa máy của mình là chỉ chạy chrome OS. mình đã cài usb để làm boot nhưng mình đã làm theo hướng dẫn trên mạng vẫn không có tác dụng. nếu là window thỳ lại dễ. cắm vào thử các phím rồi mà vẫn báo vậy

satthubaby_113

Bạn cắm cổng 2.0 đừng cắm cổng 3.0 . Hoặc dùng 1 usb khác xem thế nào . Có nhiều trường hợp là do usb đấy bạn .

Sao bạn lại thích dùng hđh này vậy mà không dùng WD ?

Các chủ đề có liên quan khác