duck_lee

Chào tất cả các anh em!

Số là em đã có trong tay phiên bản mới nhất của phần mềm từ điển Oxford Advanced Learner's Dictionary 9th Edition (chưa có Cr-ack trên toàn thế giới đâu nhé ae) . Cài đặt xong em chạy chương trình thì em gặp lỗi này

"Original disc could not be found or authenticated"

Mong các anh em biết gỡ rối dùm em. Nếu thành công em sẽ upload link chia sẻ cho anh em. Thanks a lot

Còn đây là hình ảnh của bộ cài và hướng dẫn cài đặt từ nhà sản xuất

boy_baby564

Bạn cài đặt , thiết lập nó như trong hình dưới:

"mount" tệp tin .mds vào ổ ảo của Alcohol rồi chạy chương trình từ điển nhé.

Lưu ý: theo mình biết thì chỉ có Alcohol và Daemon Tool là có chức năng sao chép và chạy giả lập cho các đĩa CD-DVD có mã chống sao chép.

anh_emlagi

Thanks bác và em đã thành cmn công

concocon vẫn luôn luôn là "mới nhất và chất lượng nhất"

Thanks bác và em đã thành cmn công

Mình tìm được link torrent trên kat.cr, cùng định dạng đĩa như của bác

Aoidh

Mình tìm được link torrent trên kat.cr, cùng định dạng đĩa như của bác em sẽ sớm phủ sóng Oxford Advanced Learner's Dictionary 9th Edition Full, không tốn 1 đồng cắc nào cho toàn bộ ketnooi.com/forum nói riêng và cả vn nói chung để bộ từ điển này sớm đến tay anh em, giúp anh em gia tăng khả năng tiếng anh , anh em chuẩn bị acc vip fshare để down nhé, dự là sẽ up lên 2 host, fshare và tenlua

ngptin1

hóng thím ơi, dù được xếp loại giỏi về độ ngu tiếng anh bác sẽ tiến bộ khả năng tiếng anh ngay khi có bộ từ điển này trong tay và chăm chỉ học tập bác đợi concocon nhé

Các chủ đề có liên quan khác