IDM đã có phiên bản mới nhất 6.23 build 15 (10/7/2015), trên mạng lâu nay có nhiều cách và công cụ Cr-ack IDM, kể cả sửa file host, nhưng nhiều khi 1 ngày đẹp trời nó lại báo fake.

Vừa rồi có giới thiệu bản . Nay giới thiệu thêm

IDM 6.23 b15 Activator:

Tải IDM bản mới nhất, cài đặt xong, chạy file này rồi bấm Kích hoạt, rồi nhập tên bạn là xong.

Nó sẽ tự động tắt IDM ở khay hệ thống, kích hoạt rồi mở IDM full lên lại cho bạn.

Hàng ngon hay không tùy các bạn đánh giá, và quăng gạch thoải mái.
Lưu ý là công cụ này có thể bị 1 vài antivirus chém, nên tắt antivirus, Cr-ack xong mở lại.

Link IDM mới nhất tại trang chủ:

Link file IDMActive 6.23 b15: | | |

Xem thêm: ***

Henrick

cái IDM Universal Web Cr-ack V3 chạy ngon đó bác, cái kia cũng good

thank bác nhé

Trích dẫn từ ptk911;22579335:

Có nhiều cách và công cụ Cr-ack IDM, kể cả sửa file host, nhưng nhiều khi 1 ngày đẹp trời nó lại báo fake.

Nay giới thiệu với các bạn 2 công cụ Cr-ack IDM rất hiệu quả, an toàn, active phiên bản mới nhất 6.23 build 11 (20/4/2015), update vô tư.

Cả 2 đều được rebuild, không cần tắt IDM đang chạy ở khay hệ thống. Chỉ cần chạy nó rồi bấm Cr-ack là xong.

Hàng ngon hay không tùy các bạn đánh giá, và quăng gạch thoải mái.
Lưu ý là 2 công cụ này có thể bị 1 vài antivirus chém, nên tắt antivirus, Cr-ack xong mở lại.

1. IDM 6.23 Activator (by UniCr-ack.com)

Công cụ này mình đã dịch sơ sang tiếng Việt.

2. IDM Universal Web Cr-ack V3 (by onhax.net)

Công cụ này ngoài Cr-ack còn có thêm vài tùy chọn như:

- Backup IDMan.exe (Sao lưu file thực thi IDM)

- Disable IEMonitor (Tắt IEMonitor)

- càiWindows 7 theme (cài đặt giao diện Windows 7)

- Custom registration name (đăng ký tên bạn cho chính chủ)

để đăng ký tên bạn, chọn mục này và làm như hình dưới.

Và sau khi bạn cập nhật phiên bản mới, nếu cần, bấm Deactivate là nó kích hoạt lại cho bạn.

Thử cái coi. Thank.

vanlinhna

ko tắt dc AVG nên nó xóa hết file khi bung ra Click chuột phải icon AVG ở khay hệ thống, chọn Temporarily disable AVG protection

Ở dòng Disable AVG for thì bạn chọn số phút muốn tạm tắt AVG, sau số phút này AVG tự bật chức năng bảo vệ lại như cũ

xài bữa giờ ngon, không thấy bị gì, chỉ tiếc là không đăng ký được tên mình

(kaka... xài Cr-ack mà đòi ghi tên mình nữa...)

cho hỏi active xong bật AV lên thì có bị mất không bác ?, em dùng mấy Cr-ack khác toàn bị kiểu đấy không bị đâu bạn

catvn8x

bác ptk giúp mình việt hóa phần mềm Themida với

link:

home page:
phan mem
rất mong nhận được sự giúp đỡ của bác, Thank bác nhiều

P/S: Xin lỗi vì đã yêu cầu trong topic này của bác

lquynhnguyen

bác ptk giúp mình việt hóa phần mềm Themida với

link:

home page:

phan mem

rất mong nhận được sự giúp đỡ của bác, Thank bác nhiều

P/S: Xin lỗi vì đã yêu cầu trong topic này của bác Theo em nghĩ anh Khanh nên lập thêm cái top pic là yêu cầu hay trợ giúp việt hóa để bạn nào có yêu cầu gì cứ vào đó up đỡ phải up lộn xộn nhiều top pic khác nhau.....

Các chủ đề có liên quan khác