vo_kimhung

Mọi người giúp mình với : không hiểu sao blog của mình lại bị mất các nút : trích dẫn,báo cáo,và cả khung của lời bình +coment nữa,.....

khi vào bằng IE kòn khi vào bằng FireFox thì không chuyện gì cả !Đây nè

mình không tài nào sửa được.Thay cả ngựa CSS khác mà vẫn không được ?????????????????????????????? Thanks!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

__________________Very_______________

dongxuanhathu44

Bạn nào být cho mìnk hỏi chút. Chỉ có 1 khung CSS thì làm sao mà làm được tất cả những thứ như ở bài viết của bạn tknoob? Mình cứ chèn code khác vào khung CSS thì lại phải xoá code trước đi. Mà như thế thì thay đổi của mình lần trước lại trở về mặc định mất rùi. Vậy làm thế nào để dùng được tất cả các code đó nhỉ?

Ai chỉ cho mình být với nha. Thank nhìu lém...

Ermanno

BODY.blog_my {BACKGROUND:url( ) #000000 fixed;}

Nếu làm theme bằng hình ảnh cố định thì dùng code này đúng không vậy. Tớ past nó vào ô CSS rồi. Theo chỉ dẫn ở một bolg nào đấy thì nếu theme của tớ tối thì nên chọn background màu đen nên tớ vừa chình background màu đen. Nhưng mà dãn cái phần phía trên vào thì theme không hiển thị được. Vậy là sao

Giúp tớ vs, tớ ngu mấy vấn đề này lắm

Trích:

baovy2309

Blog của tui bị sao ấy,cả tháng nay không copy cái code nào zìa mà úe được cả...
Nó vẫn cứ đơ ra dù nhấn F5 nhìu lần rồi!

dạo này plus thường xuyên bảo trì nên lag lắm nhìu khi hay bị lỗi khi viết bài hay chĩnh sữa CSS vì vậy mình khuyên bạn đừng vào plus khi đang bảo trì hệ thống
Thân!

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Trích:

_nhox điệu_

cÁc Pác oj?!cHo em h0i sEO MỜ Em CỨ cHoN ThEM cHO Bl0g xonG oài mờ khI eM làm những cái khác có hiệu úng hình trái tim khi rê chuột hay nhưng cai khac ... là cai them eM vưÀ LÀM bỊ MÂtfs lun zdạ m0ng cÁc Pác trả Lơi nhanh cho em.
nhớ ghé BloG em ch0i nha! thanks nhìu...^^

ah` một số code nó "kỵ" nhau đấy bạn khi dc cái này thì mất cái kia vì vậy nó sẽ chĩ làm dc 1 số hiệu ứng thôi

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Trích:

minhnntn

Bạn nào být cho mìnk hỏi chút. Chỉ có 1 khung CSS thì làm sao mà làm được tất cả những thứ như ở bài viết của bạn tknoob? Mình cứ chèn code khác vào khung CSS thì lại phải xoá code trước đi. Mà như thế thì thay đổi của mình lần trước lại trở về mặc định mất rùi. Vậy làm thế nào để dùng được tất cả các code đó nhỉ?
Ai chỉ cho mình být với nha. Thank nhìu lém...

bạn mún thêm code thì cứ vc thêm đâu có j mà phãi xóa code trước hã bạn
cứ không CSS enter cho nó xuống dòng rùi paste code vào là xong

Các chủ đề có liên quan khác