ruby_chun

• Được cộng đồng game thủ gọi vui là “DotA 2D”, Awesomenauts – tựa game do Romino Games phát triển, chứng tỏ nó lôi cuốn và hấp dẫn đến dường nào. Rõ ràng, với gameplay ấn tượng, đồ họa xuất sắc, Awesomenauts dễ dàng chinh phục tất cả những ai từng có cơ hội thử qua.

• Cốt truyện không phải là thế mạnh của Awesomenauts. Có thể dễ dàng tóm gọn nội dung của Awesomenauts chỉ trong vài dòng. Nhưng đừng để điều đó ảnh hưởng đến bạn. Gameplay mới là điểm nhấn cốt lõi của Awesomenauts.

• Đến với Awesomenauts, bạn sẽ được tham gia vào những trận chiến “điên cuồng” với rất nhiều loại vũ khí khác nhau. Đúng chất platform, game thủ sẽ phải liên tục di chuyển, chạy nhảy, ẩn nấp và chiến đấu. Sẽ không có thời gian để bạn nghỉ ngơi trong Awesomenauts đâu. Bởi lẽ, tính hành động đã ăn sâu vào từng chi tiết của tựa game này.

• Awesomenauts mang đến 1 nền tảng đồ họa ấn tượng. Màu sắc trong game khá sặc sỡ. Đặc biệt, các loại súng ống được nhà phát triển thiết kế vô cùng chi tiết, góp phần làm cho cuộc chơi trở nên sôi động hơn gấp bội phần. Nhanh tay tải ngay Awesomenauts về máy và thưởng thức “tuyệt phẩm” 2D này bạn nhé.

SYSTEM REQUIREMENTS

• Processor:Any processor with 2 Cores
  • Memory:2 GB RAM
  • Graphics:ATI or Nvidia Videocard with at least 256MB, or Intel GMA 950 or newer
  • Hard Drive:750 MB HD space

Pass:ketnooi.com/forum các bạn cần cài đầy đủ net framework 4.5 và xna framework trước khi chơi nhé

Ambros

Mình thử vào chơi ol nhưng lâu vãi ra

Nói chung chơi off ngon hơn tại game Cr-ack

minhcsg1967

- Game này chơi hay, bot nó khôn lắm. Nhưng có điều là bọn Bot chỉ chơi được 3 con tướng thôi.

- Tướng mình unlock được bot nó k có chơi nên cũng hơi ghét phần này.

Mà bản này bản mới nhất chưa Ad? Cũng lâu lắm rồi mình không chơi lại.

- Game này chơi hay, bot nó khôn lắm. Nhưng có điều là bọn Bot chỉ chơi được 3 con tướng thôi.

- Tướng mình unlock được bot nó k có chơi nên cũng hơi ghét phần này.

Mà bản này bản mới nhất chưa Ad? Cũng lâu lắm rồi mình không chơi lại. Bản cũ bạn ơi

ngocthe76

Bản cũ bạn ơi Trên mạng mình tìm được bản 2.6 vs 2.7 với chức năng mới rồi kìa. Bạn xem rồi Update đi

bebong_mimi

Cùng thể loại Moba, chứ ** liên quan tới Dota mà 2 vs 3d. Game Cr-ack mà chơi onl được thì cũng thánh. Đăng lên mà không biết gì hết.

minhtran0397

Trên mạng mình tìm được bản 2.6 vs 2.7 với chức năng mới rồi kìa. Bạn xem rồi Update đi Sợ game Cr-ack update không dc

nhantd97

Bật lên bị đơ thế này luôn, bác biết giúp với !

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ nhantd97:
Bật lên bị đơ thế này luôn, bác biết giúp với

bạn cài net framework 4.5 và xna framework chưa?
Thử cài: lần lượt

Vẫn không được thì cái game này chỉ hỗ trợ tốt nhất trên windows 7,8 rồi

Các chủ đề có liên quan khác