leminhdungifc

GLOBAL OPERATIONS

Giới Thiệu Sơ Lược

Trong game bạn sẽ được trãi qua những trận chiến trên toàn cầu của lục lượng chống khủng bố .Công việc của bạn là 1 trong nhưng sĩ quan và thực hiện nhiệm vụ . ( Bạn sẽ được vào vai khủng bố khi bạn đã qua hết những màn của lực lượng chống khủng bố).

Bạn có thể trở thành 1 Tay Súng Ngắm chuyên nghiệp (Sniper ) , 1 Chuyên Gia Chất Nổ chuyên dùng bm và lựu đạn (Demo Man ) , 1 Tay Súng Hạng Nặng chuyên vác những khẩu súng đại liên to tổ bố đi chiến đấu (Heavy Gunner ) hay bạn có thể làm 1 Chuyên Viên Y Tế trên chiến trường (Medic) ( Nói là y tế thui chứ súng thằng này cũng mạnh phết) hay Chuyên gia sử dụng súng Hạng Nặng và Súng Tiểu Liên ( Commando ), Chuyên Gia dò tìm (Recon)được trang bị miễn phí một rada có thể phát hiện kẻ địch, boom, con tin. Mỗi nhân vật sẽ có những đặc trưng khác nhau tùy theo từng loại nhiệm vụ hay sở thích của mỗi người.

Từ bên trái qua: Demo Man, Heavy Gunner, Commando, Recon, Medic, Sniper.

Global Operations có tất cả 26 nhiệm vụ . Bạn chỉ cần thực hiện 13 nhiệm vụ của Lực Lượng Chống Khủng Bố Toàn Cầu là game sẽ mở khoá cho bạn chơi bên Lực Lượng Khủng Bố. tất cả các nhiệm vụ sẽ được thực hiện trên Châu Âu, Châu Phi và Châu Mỹ. Có nhiều loại nhiệm vụ khác nhau như: đặt boom, cứu con tin, giết trùm, bảo vệ VIP ....

Golobal Operations còn có đặc điểm đó là: khi súng của bạn đã lên đạn thì bạn chỉ cần ấn thay đạn 1 lần nữa súng sẽ có thêm 1 viên, vì 1 viên kia đã nằm sẵn trong nòng rồi -----> Giống như súng thật nhá ...

Cấu Hình Chơi Game:

Nói chung là máy thời Bảo Đại cũng chơi được, nhưng mình post lun cái cấu hình cho các bạn yên tâm

CPU: 500 MHz Intel Pentium III hay AMD Athlon

RAM: 256 MB

Dung lượng: Khoảng 800MB

VGA: card onboard 64MB là chiến ngon lành
Giới Thiệu Về Nhân Vật:

1- Commando

-Có thể mang theo tối đa

+3 Khẩu Súng

1 khẩu Ak hạng nặng các loại (nút số 1)

1 khẩu súng tiểu liên (nút số 2)

1 khẩu súng lục (nút số 3)

+1 con dao

cho sẵn (nút số 4)

+ 1 Mặt Nạ (chống khí , nhìn đêm, xuyên tường ) và 1 Rocket

Có 3 loại mặt nạ,comamdo có 3 ô để mua nhưng chỉ mua được 1 cái mà thôi ( nút số 9)

Commando có 1 khẩu rocket đặc biệt, mua cũng ở khoang mua mặt nạ ( nút = )

+ 3 chùm lựu đạn ( 1 chùm 2 trái ,không bán lẻ)

Lựu Đạn Khói

Lự Đạn Mù

Lựu Đạn Nổ

Lựu Đạn Cay ( mua được 3/4 loại . Ô số 5, ô số 6 và ô số 7 )

2) Recon

-Có thể mang theo tối đa

+2 khẩu súng

1 khẩu súng tiểu liên ( nút số 1 )

1 khẩu súng lục ( Nút số 3)

+1 con dao

Cho sẵn ( nút số 4 )

+1 Mặt Nạ và 1 Rada cho sẵn

có 3 ô mua mặt nạ nhưng chỉ mua được 1 cái,1 ô là Rada ( Đặc biệt là không char nào có ), thừa 1 ô( mặt nạ nút số 9, Rada nút số 8)

+ 2 chùm lựu đạn

mua 2/4 loại ( nút số 5, nút số 6)

3) Heavy Gunner

-Có thể mang theo tối đa

+3 khẩu súng

1 Khẩu đại liên (nút số 1)

1 Khẩu sogun (nút số 2 )

1 khẩu lục

+1 con dao

cho sẵn (nút số 4)

+ 1 Mặt nạ

Có 3 ô mua nhưng chỉ mua được 1 ( nút số 9 )

+ 3 chùm lựu đạn

mua 3/4 loại ( nút số 5, nút số 6)

Thằng này nên xài ở các nhiệm vụ diệt trùm, hay bảo vệ VIP, hay giữ con tin thằng này cầm đại liên càng phê lun

4) Medic

-Có thể mang theo tối đa

+2 khẩu súng

1 Khẩu súng Hạng nặng ( nút số 1 )

1 Khẩu súng lục ( nút số 3)

+1 con dao

cho sẵn (nút số 4)

+ 1 Mặt nạ và 1 Hộp cứu thương cho sẵn

Có 3 ô mua mặt nạ nhưng mua được 1 cái , hộp cứu thương 1 ô, thừa 1 ô ( mặt nạ nút số 9 , cứu thương nút số 8)

+ 1 Chùm Lựu đạn

Mua 1/4 loại lựu đạn ( nút số 5 )

Thằng này thì những nhiệm vụ phải đi cứu con tin thì tớ hay xài thằng này vì đi xa, mất máu mình tự bơm được ( mún tự bơm máu cho mình thì nhấn chuột phải nhá, còn bơm cho bồ là nhấn chuột trái)

5) Demo Man

Có thể mang theo tối đa

+3 khẩu súng

1 khẩu súng phóng lựu .duy nhất thằng này mua được ( Nút số 1 )

1 khẩu sogun ( nút số 2 )

1 khẩu lục ( nút số 3)

+1 con dao

cho sẵn ( nút số 4)

+1 mặt nạ và 2 loại boom

Có 3 ô mua mặt nạ ,mua được 1 ô, 2 ô còn lại mua được 1 trong 2 loại boom,đây là người duy nhất mua được hết cả 3 ô ở phần mua mặt nạ . ( Mặt nạ nút số 9 , Boom nút số 8 và nút = )

+3 chùm lựu đạn

Mua 3/4 loại lựu đạn ( nút số 5,nút số 6,nút số 7)

tớ chưa bao h xài thằng này @@ nên hem có thông tin

6) Sniper

Có thể mang theo tối đa

+2 khẩu súng

1 khẩu súng ngắm ( nút số 1 )

1 khẩu lục ( Nút số 3 )

+1 con dao

cho sẵn ( Nút số 4)

+1 Mặt nạ

có 3 ô nhưng chỉ mua được 1 cái ( nút số 9)

+1 chùm lựu đạn

Mua 1/4 loại lựu đạn ( nút số 5 )

Thằng này thì mình thường xài ở những nhiệm vụ canh đồ vật, canh boom, núp lùm mà tỉa !!

Video game play

Lưu Ý: khi bị bắn chết nếu thấy tiếc súng thì bạn nhấn Z + 1 + 5 để gọi thằng Medic nó lại chích thuốc cho bạn nhá, nếu không thì cứ nhấp chuột để hồi sinh tại vị trí xuất phát

Link download:

part 1:

part 2:

part 3:

full save:

Thêm cái link 4share:

Password unrar: minhduca

Thanks bác minhduca nhiều lắm Lưu ý: Link mediafire copy link rồi paste sang tab khác mới down được nha !!! đừng nhấp thẳng vào !!!!

Thêm Hình ảnh của game:

test_dephia

À! Cái trò này ngày xưa mình hay chơi. Nó gọi là lực lượng đa quốc gia thì phải. Chơi cũng được mỗi tội tâm súng to quá...

huyenpro_blog

À! Cái trò này ngày xưa mình hay chơi. Nó gọi là lực lượng đa quốc gia thì phải. Chơi cũng được mỗi tội tâm súng to quá... Bác cứ vác đại liên đè chuột mà ria đằng nào cũng chết vài thằng =]]

honda

Cứ tưởng CS:GO chứ ~

p/s:tks bác nhé game này hồi đó có chơi cũng thấy vui CS: GO máy yếu sao chiến nổi ) !! máy mình CS source còn không chơi nổi !!

Davi

bạn ơi sao dow part 1 không dc da? Mình kiểm tra rồi link vẫn bình thường mà bạn ??? thử down lại xem !!

bachanlua_tihon

bạn biết bán onl cái này sao ko? lập lan bắn cũng dc thấy khá là thú vị mà bắn máy từ nhỏ giờ chán quá có người bắn nữa mới thú

Các chủ đề có liên quan khác