newshorizon16

chẳng có gì để nói với game này cả

File Download Giả lập
Final Fantasy I
Final Fantasy II
Final Fantasy III
Final Fantasy IV
Final Fantasy IV - After Years
Final Fantasy V
Final Fantasy VI
Final Fantasy VII Remake
Final Fantasy VII Crisis Core
Final Fantasy VIII(2013) +
Final Fantasy VIII(Việt patch 2013) +
Final Fantasy IX
Final Fantasy X - International(Engsub+voiceJap)
Final Fantasy X-2 - International (Jap + menu english)
Final Fantasy XI
Final Fantasy XII
Final Fantasy XIII (Asian) +
Final Fantasy XIII-2 +
Final Fantasy XIV (Online)
Final Fantasy XV Coming soon
Final Fantasy Type-0
Final Fantasy Tactic The War Of Lion
Dissidia Final Fantasy
Dissidia Final Fantasy Universal Tuning (jap)
Dissidia 012 Prologus - Duodecim Final Fantasy

p/s

*các game có đuôi file là .rar đều add recovery, nếu chẳng may bị lỗi thì repair lại nha

*bản ff xiii corepack đã unlock 1080p, full movie

*tính chèn ảnh + giới thiệu vào mà thấy nhiều quá cũng lười

* game ps3, ps4 chưa chơi bao giờ + với ae vnz toàn xài pc nên không post

máy test ( chơi được toàn bộ game trên, ae so sánh cấu hình chút nhé)

CPU: AMD x4 630

VGA: HD 7730 gddr5

RAM : 4GB

Ó: Windows 8

huyhoa73

mớ file .rar đó giải nén ra file iso, rồi giải nén file iso nữa là ra folder game , chuyển thành file .rar để add recovery đó mà

hdd bạn ít quá cũng thua

chimcucku7

bản thường bạn ơi, ppsspp thì 2 bản như nhau hết, chỉ khác cái icon màu vàng hay màu xám thôi

cậu có bản xiii asian edition loại giải nén ra chơi luôn không trước bên 3dm có mà giờ nó xoá link tor mất rồi

Avery

Bản XIV online thì làm thí nào đây bác thớt Bản này mình đăng chơi là chính, vì game này có thu phí nhé , có thể tìm hiểu tại chạy file setup.exe ở link trên rồi đợi game download về thôi, trò này cần cấu hình khá cao, nhớ benchmark trước khi download về, trong bài viết hướng dẫn có sẵn hết

cậu có bản xiii asian edition loại giải nén ra chơi luôn không trước bên 3dm có mà giờ nó xoá link tor mất rồi nè bạn

nhưng mà bản này có file bị lỗi mà không nhớ là phần nào , bạn chịu khó tải về rồi repair lại dùm, có add recovery rồi, đang tính xóa để gộp lại thành 5 part thôi

Bản này mình đăng chơi là chính, vì game này có thu phí nhé , có thể tìm hiểu tại chạy file setup.exe ở link trên rồi đợi game download về thôi, trò này cần cấu hình khá cao, nhớ benchmark trước khi download về, trong bài viết hướng dẫn có sẵn hết

nè bạn

nhưng mà bản này có file bị lỗi mà không nhớ là phần nào , bạn chịu khó tải về rồi repair lại dùm, có add recovery rồi, đang tính xóa để gộp lại thành 5 part thôi cái này file iso mà cậu cậu không có bản giải nén ra chơi lun hả tại ổ cứng mình chứa hết nổi rồi tại ổ cứng mình còn dư mỗi 40gb mình tính nếu là file rar vừa giải nén vừa xoá từ từ là đủ mà iso thì => thua

candyshop_ntk

bản thường bạn ơi, ppsspp thì 2 bản như nhau hết, chỉ khác cái icon màu vàng hay màu xám thôi Bản gold thì nó tự chỉnh cấu hình game cho phù hợp với máy ấy mà

Còn về bản XIV, cái giá của nó mặn wá

nhutuyet1989

Bản gold thì nó tự chỉnh cấu hình game cho phù hợp với máy ấy mà

Còn về bản XIV, cái giá của nó mặn wá tui nhớ bản gold là mình tự chỉnh cho game rồi save lại, khi mình chọn game thì nó tự load cấu hình cho game đó, mà để default chơi vẫn tốt , tui chả bao giờ phải chỉnh gì hết

ninhadidas

ặc ặc, game này cũ lắm rồi, không cần quan tâm cấu hình

CPU: Pentium 4 2.4 GHz

RAM:2 GB RAM

DX: Version 10

HDD: 950 MB available space

baby14170311

cậu có bản xiii asian edition loại giải nén ra chơi luôn không trước bên 3dm có mà giờ nó xoá link tor mất rồi mới cập nhật link mới, giải nén ra chơi luôn ,

lúc chia ghi nhầm 8 thành 7 nên lẻ ra 1 file @@

Các chủ đề có liên quan khác