uyenphuong1505

Nếu bạn không muốn lưu hình ảnh bằng những cái tên vô nghĩa như IMG_0208, IMG_0209, IMG_0210,... . Thay vào đó, bạn muốn đổi thành những cái tên rất riêng của mình như là Ảnh đi Đà Lạt, Ảnh đi Châu Âu, Ảnh đi Mặt Trăng, Sao Hỏa,... Bạn là một người lười đến nỗi muốn F2 từng file để đổi tên. Đây là phần mềm giành cho bạn.

Robot Renamer là một chương trình nhỏ, gọn, có khả năng đổi tên file hàng loạt và số lượng không hạn chế với các chức năng cơ bản (duy nhất haha):

• Đổi tên nhiều file chỉ bằng 1 click.
  • Đổi đuôi (extension) cũng chỉ bằng 1 click.
  • Có khả năng đổi được tất cả các loại file.
  • Tốc độ đổi tên siêu nhanh.
  • Không cần cài đặt.
  • Không cần Cr-ack (miễn phí mà).

HƯỚNG DẪN
1. Giải nén tất cả file trong cùng 1 thư mục.

2. Chạy chương trình Robot Renamer.

3. Click nút "..." để chọn đường dẫn folder chứa file cần đổi tên.

4. Các thông số:
  • Name: Tên chung cho tất cả các file.
  • First number: Số đầu tiên (chương trình sẽ đánh số sau tên mỗi file và First number là số đầu tiên.
  • Extension: Đuôi vd jpg, PNG, doc,... Nếu muốn giữ nguyên đuôi thì bỏ trống hay check vào Keep extensions (only change names).
  • Keep orginal names (only change extensions): Chỉ đổi đuôi.

5. Click Convert và xem kết quá.

DOWNLOAD

mediafire.com/download/v2aw53g80kf0vsz/Robot+Renamer.rar
Nhớ copy/paste nha

andoangian

link die rồi, up lại đi chủ thớt ơi Link vẫn còn ngon mà bạn, bạn click chuột phải rồi copy link rồi paste vô trình duyệt đi, click trực tiếp không được đâu

Link vẫn còn ngon mà bạn, bạn click chuột phải rồi copy link rồi paste vô trình duyệt đi, click trực tiếp không được đâu Link die rồi , bạn úp lại link

Darneil

Link die rồi , bạn úp lại link Mình sửa lại rồi đó, giờ chắc chắn down được rồi đó bạn

Nye

Không có ai có ý kiền gì để mình phát triển thêm hả?

Rexley

link mediafire thì nên côpy và pết vào trình duyệt, chứ bấm trực tiếp thì ê rốt đó bạn ah

Burtt

like ngay và nhanh luôn

1 nhát xong ngay gần 300 file, khỏe thế

Thank nha

mirinda_1410

Phần mềm này rất tốt và dễ sử dụng. MÌnh tìm hoài giờ mới thấy được. Cảm ơn bạn đã share!

Các chủ đề có liên quan khác