phonghieu9

Mình đang dùng modem Tp_link WR741ND, không hiểu sao Tx rate max của nó là 150mbs mà sao tốc độ tải dữ liệu của mình lúc nào cũng chỉ cao nhất là 1.4 mb/1s vậy mọi người hay là mình hiểu sai khái niệm, mình nghĩ là cáp quang thì tốc độ tải dữ liệu phải mạnh lắm chứ.

Waerheall

Có lẽ bạn chưa hiểu từ mbps và từ mBps (bạn phân biệt từ B hoa và b thường)

1 B (byte) = 8b (bit).

Thông số của modem router là thông số nó hổ trợ tối đa , còn máy làm việc down & up theo sự cam kết của nhà mạng .

Khi nào cam kết của nhà mạng cung cấp băng thông cho bạn lên đến 150 mbps

thì lúc đó máy của bạn mới down&up sẽ là tương đương với thông số của modem

Nếu cam kết của nhà mạng cao hơn 150mbps thì lúc đó bạn cần thay modem support lớn hơn

vtuccm04

gắn cái cục 300MB vào mà mạng nhà max có 4M thì nó cũng chỉ chạy có 4M. đó là chưa kể tốc độ thực của nhà mạng chắc gì đã đúng với 4M đó

Webb

Mình test thử trên speedstest thì nó báo là download speed của mình là 13.52 Mbps vậy cho mình hỏi đổi ra thì tốc độ download của mình là bao nhiêu trên 1 giây vậy

Ngoài ra cho mình hỏi là firmware của mình là phiên bản V3, mình muốn up lên V5 vậy có được không

jbhoan82

Mình test thử trên speedstest thì nó báo là download speed của mình là 13.52 Mbps vậy cho mình hỏi đổi ra thì tốc độ download của mình là bao nhiêu trên 1 giây vậy

Ngoài ra cho mình hỏi là firmware của mình là phiên bản V3, mình muốn up lên V5 vậy có được không 1) Gói của bạn là 15Mb , down lí thuyết may ra được ~ 2MB/s .

2) Không nên update firmware nếu không cần thiết .

coleminhdaquen

Tiêu đề bài viết: phim Nga văn bản Chủ đề: Bạn có thể xem truyền hình trực tiếp của Nga trên Internet .Trên đây nhất giải trí side.lot web tiếng Nga của các kênh có sẵn để xem các loại defferant của kênh như Phim hoạt hình, Thể thao, Âm nhạc, Discovery, Âm nhạc, giáo dục Ext.One nhiều điều bạn phải biết rằng bạn có thể xem trên máy tính của bạn, Máy tính xách tay, điện thoại thông minh, Trang chủ Rạp phim ở bất kỳ nơi nào trên thế giới. Tất cả các bạn có thể xem hàng ngàn bộ phim của Nga mà không có bất kỳ decotars, TV tuner, Antenna.just cần PC và Internet Access. Hàng ngàn TV show như Serials truyền hình, Anime, tài liệu, Funny Video Clips Talk Shows, Reality, Phim hoạt hình, Hài, Music Video, Thể thao, xem chúng trực tuyến bất kỳ là và bất kỳ rắc rối time.and như xe lửa thời tiết và chạy. Đây là một trong những trang web tốt nhất bao giờ hết trên Internet để có được như vậy loại differant wast giải trí trên một trang web. và một điều bạn phải hôn mà bạn không cần cài đặt bất kỳ phần cứng, dễ sử dụng không có virus ở tất cả. và có những điều tốt bạn không có bất kỳ quảng cáo trong đó .so bạn có thể thưởng thức không ngừng và không có AD. Vì vậy, có thể truy cập trực tuyến truyền hình Nga và thưởng thức trong phòng ngủ của bạn, phòng khách và bất kỳ được. Thank Vivek D Patil 88.722

Các chủ đề có liên quan khác