nik.gialai

dùng VNPT chán quá rớt mạng hoài kêu thằng kĩ thuật viên kiểm tra thì nó nói ếu làm sao ,thi thoảng moden treo thi tắt đi reset lại là được mọe nó chứ quán game chứ có phải nhà thường đâu mà reset được ,cứ trời nóng thì moden treo chắc do nóng quábảo nó đổi cho nó éo đổi bảo vẫn dùng bình thường cmnn

quán game thì mọc nhiều nên như nấm có 3 cây số đến 3 quán mới mọc ra,chỉ khổ cho quán lâu năm máy tính xuống cấp

bọn nó định giết người không dao các bác ạ đêm nằm mà không sao ngủ được nét giờ cay nghiệt quá

thim, nào dùng qua việt teo cho e cái ý kiến để lập hợp đồng luôn

ti_love_2202

Cty e đang dùng VNPT cáp quang 50MB đây, dùng cho công việc và Wifi phục vụ khách hàng, Modem nó treo là do nóng là đúng bác ạ. E đã phải chế quạt chíp gắn vào Modem và một quạt laptop đặt bên dưới swich để làm mát thì mới hết, nói chung vài tháng mới bị một lần thôi. Chứ nhà mạng không có lỗi trong vụ này.

Bác nên thử giải pháp làm mát như của e xem sao, không được mới tính chuyện thay modem.

bu_n01

dùng VNPT chán quá rớt mạng hoài kêu thằng kĩ thuật viên kiểm tra thì nó nói ếu làm sao ,thi thoảng moden treo thi tắt đi reset lại là được mọe nó chứ quán game chứ có phải nhà thường đâu mà reset được ,cứ trời nóng thì moden treo chắc do nóng quábảo nó đổi cho nó éo đổi bảo vẫn dùng bình thường cmnn

quán game thì mọc nhiều nên như nấm có 3 cây số đến 3 quán mới mọc ra,chỉ khổ cho quán lâu năm máy tính xuống cấp

bọn nó định giết người không dao các bác ạ đêm nằm mà không sao ngủ được nét giờ cay nghiệt quá

thim, nào dùng qua việt teo cho e cái ý kiến để lập hợp đồng luôn Mình thì đang sử dụng mạng của Viettel mình thâys cũng ổn định bạn ah, gói fast30 sử dụng được nếu có bị lỗi thì phản ánh là có người đến sửa luôn bạn ah, nếu muốn lắp thì inbox cho bạn Viettel hỗ trợ.

lequy_1996

model bị treo là chuyện bình thường. Công ty e cũng thế thôi. dùng lâu nó thế đấy mà.

Các chủ đề có liên quan khác