smilesmile_lita

lúc trước nhà em xài cáp đồng thì em dùng DNS vẫn xem được ảnh, nhưng máy tính thì xem được còn điện thoại thì không. Còn bây giờ thì em chuyển sang dùng cáp quang vẫn DNS google nhưng lại không xem ảnh được, duy chỉ có máy tính không xem được còn điện thoại bây giờ thì lại xem được, trên cả 2 thiết bị đều là DNS của google.

Cho em hỏi cái này là do router của wifi hay là sao?? Em cảm ơn

anou mình không biết diễn đàn có cấm post link không nên mình chỉ nói thôi vậy

bạn vào trong blogtruyen.com sẽ thấy bài của admin bên đó hướng dẫn về vấn đề của bạn, nó là hướng dẫn fix die ảnh toàn trang ở ngay trên đầu đó

Coed

anou mình không biết diễn đàn có cấm post link không nên mình chỉ nói thôi vậy

bạn vào trong blogtruyen.com sẽ thấy bài của admin bên đó hướng dẫn về vấn đề của bạn, nó là hướng dẫn fix die ảnh toàn trang ở ngay trên đầu đó à cái đó mình đã thử thêm vào file host vẫn không được, trong khi điện thoại chỉ cần đổi DNS google là êm xuôi, mà máy tính thì DNS google, opendns, norton các kiểu vẫn không được

cachua_k0hat

mỗi khi muốn vào mình toàn dùng vpn. bạn cũng thử xem thế nào. mình cũng xài vnpt, thi thoảng tìm tài liệu với tìm mấy thứ linh tinh mà ra kết quả ở blogspot.com thì đều không vào được. sau khi dùng vpn thì xùng rất ok. mỗi tội hơi chậm xíu thôi

là tiếng anh nhưng cũng dễ hiểu thôi. bạn thử đi

trinhhoa85

mỗi khi muốn vào mình toàn dùng vpn. bạn cũng thử xem thế nào. mình cũng xài vnpt, thi thoảng tìm tài liệu với tìm mấy thứ linh tinh mà ra kết quả ở blogspot.com thì đều không vào được. sau khi dùng vpn thì xùng rất ok. mỗi tội hơi chậm xíu thôi

là tiếng anh nhưng cũng dễ hiểu thôi. bạn thử đi cái VPN này với cái fake ip thì mình nghĩ là được, nhưng mà đọc truyện mà xài vpn thì như mùa đứt cáp vậy

cái opera turbo không biết phải dùng vpn không ?
Đôi DNS trong máy tính là 4.2.2.2 là vào dc nhé cái này thử rồi, cũng không được luôn ,

my_chicken

lúc trước nhà em xài cáp đồng thì em dùng DNS vẫn xem được ảnh, nhưng máy tính thì xem được còn điện thoại thì không. Còn bây giờ thì em chuyển sang dùng cáp quang vẫn DNS google nhưng lại không xem ảnh được, duy chỉ có máy tính không xem được còn điện thoại bây giờ thì lại xem được, trên cả 2 thiết bị đều là DNS của google.

Cho em hỏi cái này là do router của wifi hay là sao?? Em Thank Bạn nên cài thêm tiện ích vựơt tường lửa mà truy cập, có nhiều cách hiệu quả còn đổi DNS không ăn thua. Thân mền

tieutuxx

Bạn nên cài thêm tiện ích vựơt tường lửa mà truy cập, có nhiều cách hiệu quả còn đổi DNS không ăn thua. Thân mền thắc mắc của mình là tại sao cùng dùng chung 1 wifi, cùng chung dns google. không sử dụng vpn hay fake ip mà điện thoại thì load được còn laptop thì lại không

jasmine_201

mình thì ngược lại, laptop thì vào ngon còn điện thoại thì chịu cứng. Nhưng mà vào đọc thì ok chứ ảnh không hiển thị đâu, vnpt nó chặn cái này khá lâu rồi

Các chủ đề có liên quan khác