polygon_me

Mình đang tính chuyển qua Viettel mà ra đăng kí thì lại nói không có cáp quang phải đợi 1-2 tháng, vậy là sao hả các bạn @@

MacDonell

Chắc chỗ bác không có đường dây cáp quang thôi, chứ bọn Viettel triển khai cáp quang mấy năm ùi

shin_yal

Mình đang tính chuyển qua Viettel mà ra đăng kí thì lại nói không có cáp quang phải đợi 1-2 tháng, vậy là sao hả các bạn @@ Như vậy thì khu vực của bạn có thể chưa có hạ tầng hay có hạ tầng nhưng hết cổng nên không thể triển khai được dịch vụ chứ không phải nhà mạng không muốn cung cấp dịch vụ cho KH.

Rất mong bạn thông cảm. Sau khoảng 1-2 tháng nếu bạn vẫn có nhu cầu sử dụng dịch vụ của Viettel thì bạn có thể gọi 04/08.62.555.888 để được tư vấn và hỗ trợ trực tiếp nhé.

Thank bạn.

thanhcarter1987

Chỗ mình cũng vậy, những khu vực giáp ranh với tỉnh thành khác thường là hạ tầng thấp hay ít port.

Đang tính qua viettel nhưng cứ là hết port nên không kéo được đây này.

Như vậy thì khu vực của bạn có thể chưa có hạ tầng hay có hạ tầng nhưng hết cổng nên không thể triển khai được dịch vụ chứ không phải nhà mạng không muốn cung cấp dịch vụ cho KH.

Rất mong bạn thông cảm. Sau khoảng 1-2 tháng nếu bạn vẫn có nhu cầu sử dụng dịch vụ của Viettel thì bạn có thể gọi 04/08.62.555.888 để được tư vấn và hỗ trợ trực tiếp nhé.

Thank bạn. bác là sp viettel bên voz luôn đấy phỏng? tối qua mới hộp bác xong

hoanglinh_kha

Mình đang tính chuyển qua Viettel mà ra đăng kí thì lại nói không có cáp quang phải đợi 1-2 tháng, vậy là sao hả các bạn @@ Thì hạ tầng nó chưa quang hóa đến nhà bác thôi, bác đợi đi hay gọi bên fpt hay vnpt xem

aloha_296

dcom có set ip tĩnh được không cskh viettel. inbox mình với Hiện tại Dcom chưa hỗ trợ set ip tĩnh bạn nhé.

Các chủ đề có liên quan khác