Hôm nay mình xin giới thiệu 1 số mod hay cho GTA 4.

Anh em cần cái GTA 4 bản gốc tại đây đã nhé
GTA IV - Grand Theft Auto 4 ( Super Compressed )

1. GTA IV Graphics mod

Video Trailer
[video]https://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=wWiC4dTWBN8[/MEDIA]

Screen

Download

Enb series
hướng dẫn : chép đè vào folder GTA IV

Road Texture
hướng dẫn : khi giải nén ra sẽ thấy file gtxd.img , copy file đó theo đường dẫn (Grand Theft Auto IV\pc\data\cdimages)

you're done !

Red Sky Bug Fix
hướng dẫn : chép vào folder texture theo đường dẫn (GTA IV/pc/texture)

Weapons pack
hướng dẫn : dùng sparkIV hay OpenIV mở file Weapon.img theo đg dẫn (GTA IV/pc/models/cdimages/Weapon.img)

rồi import all file vừa down về và rồi save

Realistic Weapon Sounds pack
=> dùng sparkIV hay OpenIV mở file resident.rpf trong (Grand Theft Auto IV/pc/audio/sfx)

và import file Explosions.ivaud and Weapons.ivaud rồi save lại

you're done !

2. GTA EFLC Graphics mod
Screen

Download

Enb Series
=> down về giải nén rồi quắng hết mọi thứ vào folder GTA EFLC

3. Maps Mod

SAkina_Autopolis
hướng dẫn : copy everything to GTA IV/EFLC folder

You're Done !

Hướng dẫn mod xe GTA IV
1. download
SparkIV

2. download cars , vào
đây
chọn xe mình thích rồi down về

3. mở sparkIV lên và tìm file vehicles.img theo đường dẫn (GTA IV/pc/models/cdimages)

4. replace cars bằng cách bấm import và chọn files vừa down (file name.WFT và file name.WDR) xong thì bấm nút save

You're done !

A Short Movie

(Find Dimitri in Desert)

Desert IV Mod

khi down về sẽ thấy file "readme.txt" mở file đó bằng notepad để xem hướng dẫn mods

GTA IV/EFLC - Graphics mod

Bạn ơi, mình dùng OpenIV mở cái đường dẫn trên được rồi, còn cái "rồi import all file vừa down về và rồi save" là sao vậy bạn. Mình mới chơi GTA4 lần đầu.

luudieuha

Bạn ơi, mình dùng OpenIV mở cái đường dẫn trên được rồi, còn cái "rồi import all file vừa down về và rồi save" là sao vậy bạn. Mình mới chơi GTA4 lần đầu. có nghĩa là bạn giải nén file vừa down về rồi replace mấy file cũ trong đó bằng mấy file mới của mình nếu dùng sparkIV có lẽ sẽ dể hiểu hơn (mình cũng đang dùng sparkIV)

hoangkhws

con máy cùi mình chơi low all còn không nổi huống hồ chi là cái này nhìn cho thèm thêm

sarsnoel1285_fx

2 cái code cuối phải import thì mình k biết làm rồi, mà kéo xuống dưới cùng lại có cái gì nữa, ghi rõ ràng tý bạn ơi, cái cuối là tổng của tất cả các cái trên à...

girl_lonely_812

2 cái code cuối phải import thì mình k biết làm rồi, mà kéo xuống dưới cùng lại có cái gì nữa, ghi rõ ràng tý bạn ơi, cái cuối là tổng của tất cả các cái trên à... không , cái cuối là map mod (phần bonus ấy mà)

Ullock

thế máy bác xài Vga j thế em đang xài Nvidia GT430

thailinh_se7en

cấu hình cho mod này vào có cao không thế HD 6670 chơi dc mức nhiêu là vừa mod này nhỉ

mình đang dow GTA IV complete edition's có cho cái này vào dc không

Twrgadarn

cấu hình cho mod này vào có cao không thế HD 6670 chơi dc mức nhiêu là vừa mod này nhỉ

mình đang dow GTA IV complete edition's có cho cái này vào dc không nói chung là được tất

Các chủ đề có liên quan khác