Jamie

Sau những bí ẩn của các chiến binh bảo vệ hòa bình là những niềm tin bền vững bảo vệ trái đất khỏi những thế lực đen tối.trong game bạn sẽ được hóa thân thành nhiều nhân vật tùy chọn như: Batman.Super man.Green arrow... với những pha đánh nhau đối kháng nghẹt thở hay cốt truyện story gay cấn làm bạn không thể chối từ.game này có thể nói là 1 siêu phẩm trong dòng game đối kháng sau người anh em của nó là Mortal Kombat Komplete Edition và tiếp theo sẽ là Mortal Kombat X sẽ ra mắt vào 2015 sắp tới và có thể nói nó là 1 siêu phẩm mới ấn tượng cho các game thủ.quay trở lại với Injustice: Gods Among Us Ultimate Edition là 1 trong những game mà Warner Bros tâm đắc nhất trong những game mà hãng này sản xuất với các movie.audio và những hiệu ứng đặc sắc mang đến cho các bạn 1 cảm giác rất thích thú và hài lòng.với phiên bản mới này Warner Bros đã fix 1 số lỗi của bản 2013 như lỗi Slow motion.lỗi hiệu ứng... thích hợp cho máy yếu và vừa.và bây giờ các bạn có thể chiến mà không lo máy mình yếu nữa rồi.chúc các bạn chơi vui vẻ!

Title: Injustice: Gods Among Us Ultimate Edition

Genre: Action

Developer: NetherRealm Studios , High Voltage Software

Publisher: Warner Bros. Interactive Entertainment

Release Date: 15, Nov, 2014

Cấu hình yêu cầu:
MINIMUM:

Processor: Intel® Core™ 2 Duo 2.4 GHz or AMD Athlon X2 2.8 GHz

Memory: 2 GB RAM

Graphics: NVIDIA® GeForce™ 8800 GTS or AMD® Radeon™ HD 3850

DirectX: phiên bản 10

Network: Broadband Internet connection

Hard Drive: 21 GB available space

Additional Notes: Windows XP and DirectX® 9.0b and below not supported

RECOMMENDED:

Processor: Intel Core i5-750, 2.67 GHz or AMD Phenom II X4 965, 3.4 GHz or better

Memory: 4 GB RAM

Graphics: NVIDIA® GeForce™ GTX 560 or AMD® Radeon™ HD 6950

DirectX: phiên bản 11

Network: Broadband Internet connection

Hard Drive: 22 GB available space

Additional Notes: Windows XP and DirectX® 9.0b and below not supported

Link Download:
Bản full:
Bản repack:
Cr-ack:

Lưu ý: Để tránh tình trạng lỗi khi setup như lỗi ổ đĩa ảo.not found disk.v.v các bạn nên giải nén tất cả file iso chung 1 thư mục rồi cài đặt nha.

phat_hung

intel hd 4000 chơi nỗi k bác, sẵn cho mình mượn acc vip lun với Đã inbox.chơi mượt bạn ạ.

Nethanel

bản repack mới hay cũ đây bác? Tất nhiên là mới nhất rồi.do mình repack bạn ạ.

juariaii

tưởng bác bảo không repack, làm e đợi mãi test chưa bác? Do nhiều bạn yêu cầu nên làm thôi

đã test chạy tốt.đã Cr-ack sẵn bạn nha.

Gti_vn

Bác cho hỏi có xuất hiện tình trạng đánh chậm như Mortal Kombat không hay đánh với tốc độ bình thường vậy

chip_ducon

Bác cho hỏi có xuất hiện tình trạng đánh chậm như Mortal Kombat không hay đánh với tốc độ bình thường vậy Đánh với tốc độ nhanh chóng mặt bạn ạ

Các chủ đề có liên quan khác