cunpurk

reup lại cho mọi người.acc alo4321 năm 2008 bị hack xoá sạch bài viết lại còn đi chửi bới tùm lum.người gì mà xấu thế.

System requirements:

Minimum System Requirements

Windows 7 or 8.1 64-bit

AMD quad core CPU @ 2.5 GHz or Intel quad core CPU @ 2.0 GHz

4 GB RAM

AMD Radeon HD 4870 or NVIDIA GeForce 8800 GT with 512 MB Graphics Memory

26 GB Hard Drive Space

DirectX 10

Recommended System Requirements

Windows 7 or 8.1 64-bit

AMD six core CPU @ 3.2 GHz or Intel quad core CPU @ 3.0 GHz

8 GB RAM

AMD Radeon HD 7870 or R9 270 or NVIDIA GeForce GTX 660 w/3GB Graphics Memory

26 GB Hard Drive Space

DirectX 11

Description:

Assassin's Creed Unity được Ubisoft làm ra với mục tiêu, game sẽ đem đến cho gamer những cảm xúc của cái thời Assassin's Creed II. Nhưng Assassin's Creed Unity đã ngay lập tức bị chê trách rất nhiều ngay sau khi game ra mắt với hàng tá lỗi và sự đầu tư thiếu chiều sâu của Ubisoft. Bạn sẽ theo chân một chàng sát thủ người Pháp là Arno Victor Dorian với vai trò giúp đỡ cho cuộc Cách Mạng tại Pháp đi đến thành công, game đem đến rất nhiều sự thay đổi trong gameplay mà đáng chú ý nhất là hệ thống leo trèo và Stealth Action đã được đầu tư đúng mực.

Repack Features:

không cắt gì cả / recoded

Ability to select a combination of text and voice (the text in the game menu, voice startup)

update 1.3 :chỉ nên dùng update này.update 1.4 sụt fps ghê gớm

lovingboyck5

mình G3420 , Ram 8Gb, GT740...máy mình có thể chạy nỗi không, đã down bản full chơi thấy sụt Fps dữ lắm tầm ~20 . Far cry 4 mình chơi medium thì ngon

mình G3420 , Ram 8Gb, GT740...máy mình có thể chạy nỗi không, đã down bản full chơi thấy sụt Fps dữ lắm tầm ~20 . Far cry 4 mình chơi medium thì ngon bản 1.3 là ngon nhất rồi bạn à.bản gốc 1.1 vẫn còn lỗi crash ở 1 vài điểm trong map.còn cái dlc king thì phải up lên 1.4 thì mình chưa up vì sụt fps ghê gớm.còn máy bạn cpu g hơi yếu đó.

Evin

pass winrar là gì vậy bạn

down r không biết pass thử alo4321 xem.à quên mình chưa đưa pass.sorry nhé.topic trước có đưa pass mà quên mất.

phuc_n_h

có bị has stoppeedworrking k thớt mình tải hầu như tất cả các bản đều bị lỗi này chán ghê

keou_303

bản này fix FPS hết rồi đúng không thread, mình tải mấy bản full update tùm lum rồi vẫn tụt fps

ohle.com94

có bị has stoppeedworrking k thớt mình tải hầu như tất cả các bản đều bị lỗi này chán ghê không bị lỗi gì hết nhé.ram 4gb cũng vào dc.gần 300 lượt down rồi k thấy nói lỗi gì cả.yên tâm down các bạn à.bản này ngon nhất cho chơi đơn rồi.cài lại nhanh.k cắt gì cả.như mình đã nói chỉ up lên theo mình thôi.up lên 1.4>>>bị sụt fps trầm trọng.do đó có dlc đã lâu nhưng mình k up lên nữa.đành chịu thôi.game này fail port rồi.

Dermot

ko bị lỗi gì hết nhé.ram 4gb cũng vào dc.gần 300 lượt down rồi k thấy nói lỗi gì cả.yên tâm down các bạn à.bản này ngon nhất cho chơi đơn rồi.cài lại nhanh.k cắt gì cả.như mình đã nói chỉ up lên theo mình thôi.up lên 1.4>>>bị sụt fps trầm trọng.do đó có dlc đã lâu nhưng mình k up lên nữa.đành chịu thôi.game này fail port rồi. z để down thử tks bác tại k bk máy bị lỗi j mà down của namquang jenty phonghanh đều bị lỗi h rán down thêm bản này xem s

Các chủ đề có liên quan khác