hong_khanh2304

Có bác nào giành về điện thoại không cho e hỏi tý..gấu e nó dùng điện thoại Lumia 535 bị ông anh kiểm soát điện thoại từ xa..e nt gọi điện ông a nó đều biết hết..xem được cả nội dung...Như thế là sao hả các bác...ông a nó cài phần mềm hay là thế nào ạ???e không giành về phần này lắm..có cách nào khắc phục không ạ?????????? vs lại nếu cài phần mềm theo dõi thật thì khi lên face nt có bị phát hiện không ạ??????? thank các bạn nhiều...

Có bác nào giành về điện thoại không cho e hỏi tý..gấu e nó dùng điện thoại Lumia 535 bị ông anh kiểm soát điện thoại từ xa..e nt gọi điện ông a nó đều biết hết..xem được cả nội dung...Như thế là sao hả các bác...ông a nó cài phần mềm hay là thế nào ạ???e không giành về phần này lắm..có cách nào khắc phục không ạ?????????? vs lại nếu cài phần mềm theo dõi thật thì khi lên face nt có bị phát hiện không ạ??????? thank các bạn nhiều... trước mắt copy dự liệu lại. sau đó. vào điện thoại đặt lại. trở về trạng thái ban đầu. sau đó tạo 1 tài khoản mới. và đừng đưa máy cho người ta nữa.

Karlens

Vô lý vãi, windows phone bảo mật không thể đọc tin nhắn hay nghe lén cuộc gọi từ xa được nhé, chỉ định vị được vị trí thôi.

Nếu như ông ấy đồng bộ dữ liệu thì đọc được tin nhắn,

bạn bảo bạn bạn tiến hành reset lại máy, sau đó tạo một tài khoản outlook (mail) là khỏi lo

pluser79

Có lẽ đồng bộ thật các bạn ạ....vì nó bảo xem dc cả nội dung mà.. e không biết dùng phần mềm hay gì....h e quan tâm là lên face có bị phát hiện không ý..

cho e hỏi là lên face nhắn tin liên lạc thì ông a nó có biết dc ko...

cxanhvn

Có lẽ đồng bộ thật các bạn ạ....vì nó bảo xem dc cả nội dung mà.. e không biết dùng phần mềm hay gì....h e quan tâm là lên face có bị phát hiện không ý..

cho e hỏi là lên face nhắn tin liên lạc thì ông a nó có biết dc ko... cái đó không rõ , tốt nhất là reset cài đặt đi bạn

tangbangtroi476

wp bảo mật không tồi đâu , nên làm gì có chuyện cài ứng dụng theo dõi dc. chỉ là đồng bộ thôi , có thể tắt đồng bộ đi . Nhưng tốt nhất reset factory lại , hotmail lập dễ èo

anhdangtimem_pl

Bạn nên reset cài đặt lại đi bạn! Có thể là do đồng bộ dữ liệu nên mới bị tình trạng thế!

Các chủ đề có liên quan khác