Lúc trước mình sài vnpt mua wifi Tenda w311r sóng wifi rất tốt.Sau đó mình ngắt vnpt đăng ký viettel được tặng wifi tp-link không biết sao hay bị rớt wifi với sóng yếu hơn cục Tenda cũ.Mình đổi lại cục Tenda thì không vào được mạng máy tính và điện thoại.Không biết có thay đổi cấu hình thế nào,mong anh chị em giúp.Thank

Daith

còn không biết quay lại dùng vnpt nữa. Mình thấy FPT dich vu cũng tốt nhé.

happylife8884

Ban ấn nút reset phía sau modem xem sau đó cắm dây mang vào xem bình thường không, nếu vẫn châm thì do mang viettel nhé. Call nó vào cho nó sửa miễn phí.

Modem khi ấn reset thì sử dung bình thường chứ không cần config gì hết nhé.

Không,ý mình nói cục wifi phát sóng yếu chứ mạng viettel máy tính vẫn mạnh.Mình đổi Tenda thì không được,không biết sai Ip gì không

bin8291792

Không,ý mình nói cục wifi phát sóng yếu chứ mạng viettel máy tính vẫn mạnh.Mình đổi Tenda thì không được,không biết sai Ip gì không Bạn phải thiết lập trong cục modem Tenda đó lại mới xài được

habo_milk

đt kêu máy a kt xuong lam cho , kog biết dung lam bay mat cong chuoi- con muon tu nghien cuu thi len google tim

thithiviet

Không,ý mình nói cục wifi phát sóng yếu chứ mạng viettel máy tính vẫn mạnh.Mình đổi Tenda thì không được,không biết sai Ip gì không Bạn cho mình các thông tin như mình đã nói ở bên tinh tế để mình hỗ trợ nhé.

Các chủ đề có liên quan khác