ducvinh_tbvn

sáng nay bạn em mới khoe là nó mới lắp cáp quang 16mb 200k chưa vat của fpt. em mới giật mình vì nhà mình lắp 16mb mà 385k đã vat. bạn em mới cho xem hợp đồng của nó thì đúng có các gói F2->F7.

em gọi lên cho fpt họ nói có như vậy, em bảo muốn nâng cấp lên gói f2. họ nói trong tháng 6 sẽ nâng băng thông nhà em từ 15mb->32mb và giữ nguyên giá cước.

bác nào chưa biết thì gọi cho fpt bảo họ nâng băng thông cho chứ cùng 385k được gói 32mb thì sướng hơn rồi.

chuot_ham

Tiện bạn cho mình hỏi gói cáp quang rẻ nhất của FPT + VAT mà mình phải đóng trên tháng là bao nhiêu không ?

Mình đang dùng gói 180K.

Mình muốn nâng cấp gói cáp quang rẻ nhất không biết có phiền lắm không nhi ?

hoxuan_tai

Tiện bạn cho mình hỏi gói cáp quang rẻ nhất của FPT + VAT mà mình phải đóng trên tháng là bao nhiêu không ?

Mình đang dùng gói 180K.

Mình muốn nâng cấp gói cáp quang rẻ nhất không biết có phiền lắm không nhi ? mình gọi hỏi họ họ bảo sẽ tăng băng thông trong tháng 6 này, không phải sửa hợp đồng hay phải ra trụ sở gì cả.

180k có gói F5 16mb VAT vào là 198k

180k đã vat : có gói F6 10mb 160k VAT vào là 176k đó bác.

haclong262

Mình chỉ muốn gói nhỏ nhất của cap quang thoi :3

thanks bạn nhé hình như là F7 140k hay sao ý speed 6mb

mituot1610

bạn lắp mạng fpt chưa ? cho mình hỏi fpt dùng được không vì mình xem thấy bảo là dùng lúc đầu nhanh sau lại bị chậm dần, web nước ngoài còn chậm hơn

nguyenduyduhv

Mình chỉ muốn gói nhỏ nhất của cap quang thoi :3

thanks bạn nhé gói nhỏ nhất 6mb kìa bác. 140k vat vào là 154k rẻ nhất

hungbeo_xiipo

bạn lắp mạng fpt chưa ? cho mình hỏi fpt dùng được không vì mình xem thấy bảo là dùng lúc đầu nhanh sau lại bị chậm dần, web nước ngoài còn chậm hơn mình đang sử dụng 15mb. mình thấy vẫn thế chứ không chậm dần đâu. mấy hôm trước cắt cáp mấy bác kêu xem stream trên youtube 144p còn lag, mà mình xem 720p vẫn bình thường. web nước ngoài thù về đêm mình thấy chậm hơn (cảm nhận : D).

mấy hôm trước mình định hết tháng rồi đổi qua viettel xem sao (cùng số tiền nhưng băng thông cao hơn)nhưng fpt lại nâng băng thông như thế này nên chắc mình không chuyển nữa . thật ra dùng mạng nào cũng thế thôi bác ạ. quan trọng họ có chăm sóc khách hàng tốt không thôi bác ạ. .

nhatha2380

Mạng FPT với Vịtteo giờ ngon quá vậy ta!VNPT thấy chả có gì mới còn tệ hơn nữa! Kiểu này chắc chuyển mạng quá!

vophilong76

Mạng FPT với Vịtteo giờ ngon quá vậy ta!VNPT thấy chả có gì mới còn tệ hơn nữa! Kiểu này chắc chuyển mạng quá! VNPT bây giờ lởm nhất,nhà mình dùng 6-7 năm rồi 165k speed 3mb.đứt cáp là khỏi làm gì luôn.

đang tính cắt sang viettel thấy anh em kêu viettel bây giờ ngon mà không biết có gói nào rẻ nhất

papillon_1411

cho mình hỏi ké với. mình đang tính đổi cái mạng cùi bắp vnpt sang vịtteo xài. mình thấy có gói 12mb trả trước 6 tháng thì là 220k/tháng. ai biết gói này không, phí lắp đặt vs chất lượng thế nào vậy

raymous_md

HÌnh như giờ này mạng mạnh lên rồi thì phải có ai thấy vậy không Youtube, Face vù vù rồi nè ?

Các chủ đề có liên quan khác