Manasseh

Mình đang phân vân nếu mình đăng kí song song cả 2 dich vụ internet cáp quang (15Mbps) sử dụng cho 3 máy với dịch vụ truyền hình cáp vậy tối 3 máy cùng vào mạng vậy xem tivi có bị ảnh hưởng không (Bị giật hình hay bị đứng hình khi xem)

không bị ảnh hưởng đâu bạn mình vẫn đang dùng như vậy

nhà mình cũng 3 máy như vậy vẫn bình thường nhé.

bo_lilkendy

không bị ảnh hưởng đâu bạn mình vẫn đang dùng như vậy

nhà mình cũng 3 máy như vậy vẫn bình thường nhé. Nhà mình ở quê đang tính lắp hẳn internet cáp quang và truyền hình cáp . Và 2 nhà nữa muốn chung mạng internet với nhà mình cho đỡ tiền mạng .Mình đang phân vân có bị ảnh hưởng gì đến truyền hình cáp không ! Và rất Thank bạn đã giải đáp cho mình .Thank

duykaka54

Nhà mình ở quê đang tính lắp hẳn internet cáp quang và truyền hình cáp . Và 2 nhà nữa muốn chung mạng internet với nhà mình cho đỡ tiền mạng .Mình đang phân vân có bị ảnh hưởng gì đến truyền hình cáp không ! Và rất Thank bạn đã giải đáp cho mình .Thank không có gì .

mình xem phim trên kho phim (kiểu vừa xem vừa down) trong khi mình vẫn down game max speed (nhà mình dùng gói 15mb,tốc độ down là 2mb/s ) thì phim vẫn không bị lag nhé

thỉnh thoảng mình xem trên kho phim và down các thứ thì mình thấy khá lag. nhưng ít khi bị như vậy (mình vẫn xem truyền hình bình thường), tháng trước mình bị 1 lần. nên bạn đừng lo nhé

hoangthixuanban

không bị dật đâu bạn , tờ vừa lắp tháng trước xong của fpt gói 16M xem cả truyền hình và internet có 330k/ tháng

Các chủ đề có liên quan khác