ngochai_tp1995

Mình mới kéo mạng cáp quang của VNPT được hơn 1 tháng, mấy hôm gần đây phát hiện nhà mạng tự động đăng ký dịch vụ Greenet của họ cho mình mà mình không hề hay biết. dịch vụ này dùng để chặn các trang web đen nhưng nó lại chặn vài diễn đàn mà mình hay vào, ngay cả tinhte mạng nhà mình cũng bị chặn.

mình đã gọi điện lên tổng đài 0438700700 để yêu cầu hủy thì họ nói mạng nhà mình không hề có dịch vụ này, mình gọi lên tổng đài 800126 cũng nhận được câu trả lời tương tự. nhưng thực tế thì mình vẫn bị cái dịch vụ này chặn 1 số trang web.

vậy mong các cao nhân chỉ mình cách hủy hẳn được cái dịch vụ này, ức chế bọn nhà mạng này lắm rồi nhưng mà ở chỗ mình chỉ lắp được mỗi mạng cùa vnpt mà thôi nên đành phải dùng

nvthiensu

cách hủy dịch vụ Greenet của VNPT ?

Thử qua topic này bạn nhé: cách đó không được bạn à, mình thử trước khi lập topic này cơ

ptd_pah

Đâu có được đâu. Bạn xét lại đi.

visonvn

Bạn gọi điện lên tổng đài nhờ họ huỷ cho nhá, nhớ đọc mã MEN, chứ mình không tự huỷ được đâu

petuyetlovekute

Bạn gọi điện lên tổng đài nhờ họ huỷ cho nhá, nhớ đọc mã MEN, chứ mình không tự huỷ được đâu Tổng đài của họ làm kì cục lắm, bắt nhiều thủ tục nữa mà chưa chắc họ hủy

Các chủ đề có liên quan khác