Máy nhà e tự dựng không vào đươc 1 số trang web, và nó bảo như trong hình ấy, còn 1 số trang nữa cũng k vào được nhưng cũng báo kiểu kiểu vậy, trước e vẫn vào bình thường. Ai xem hộ em với. Mấy trang đó ở máy khác vẫn vào được bt nhé. E thử ở trình duyệt nào cũng k vào đk.

vay_xep_li2007

Mình dùng mạng SPT, 2 hôm trước cũng vậy, một số trang thì vào được còn đa số đều không được như google, facebook, fshare.... khá ức chế, sau 2 ngày thì nhà mạng khắc phục vào ổn định rồi

bin8291792

Máy nhà e tự dựng không vào đươc 1 số trang web, và nó bảo như trong hình ấy, còn 1 số trang nữa cũng k vào được nhưng cũng báo kiểu kiểu vậy, trước e vẫn vào bình thường. Ai xem hộ em với. Mấy trang đó ở máy khác vẫn vào được bt nhé. E thử ở trình duyệt nào cũng k vào đk.
Trên host không tồn tại đường link đó
Gói băng thông tháng của host đã hết lưu lượng

Cả 2 lỗi này đều phát sinh từ host

là từ nhà mạng của mình hay do trang web. ở các máy khác mình vẫn vào bt mà. Mình dung vietteo. gói cáp quang 12mb

phuonghathien

Thử kiểm tra có cài phần mềm nào lạ hay có virus gì làm thay đổi proxy không. Xem lại file host luôn nhé!

Phần mềm lạ thì không có. Còn virus thì lúc bị mình quét qua = avast thì không thấy có virus. File host ở C:\WINDOWS\system32\drivers\etc

đúng không ạ. E thấy nó vẫn nằm đấy , còn chưa biết kiểm tra làm sao

Các chủ đề có liên quan khác