DriverEasy Professional v4.4.2.28732

Với "trợ thủ" Driver Easy, việc tìm và cài đặt driver cho các thiết bị sẽ đơn giản hơn rất nhiều.

Tìm và cài driver cho các thiết bị sau khi cài lại Windows là việc tương đối phức tạp và mất thời gian. Nếu rơi vào tình huống này, bạn sẽ cần sự trợ giúp của Driver Easy.

Ưu điểm của Driver Easy so với một số phần mềm cùng chức năng nằm ở cơ sở dữ liệu driver lớn (hơn 1.000.000 driver cho đủ loại thiết bị phần cứng), khả năng tự động “nhận mặt” thiết bị vừa gắn vào máy tính để tìm chính xác driver và hơn hết là hoàn toàn miễn phí. Song song đó, Driver Easy cũng tự động tìm phiên bản driver mới hơn để bạn nâng cấp driver cho các thiết bị.

Link download DriverEasy Pro v4.4.2.28732SetupCr-ack.rar :

rose_2005

Nếu xét DriverEasy Professional, Driver Scanner, Driver Genius thì đứng top là Driver Genius. Ae có thể sử dụng phần mềm này để mở mang mắt nếu DriverEasy Professional chưa thoả mãn nhu cầu của bạn:

Driver Genius Pro 12 Full:

Ai dùng NIS thì tắt đi trước khi Cr-ack

chodientu

Bác ơi có thể up lên Zing hay Skydriver được không ạ, tại box.net nó thường hạn chế băng thông nên nhiều bạn tải không được, tks bác nhé

Nếu xét DriverEasy Professional, Driver Scanner, Driver Genius thì đứng top là Driver Genius. Ae có thể sử dụng phần mềm này để mở mang mắt nếu DriverEasy Professional chưa thoả mãn nhu cầu của bạn:

Driver Genius Pro 12 Full:

Ai dùng NIS thì tắt đi trước khi Cr-ack Link Kleii em tải không được bác ơi toàn bị lỗi , bác có thể up lên mf hay fshare không . Em Thank bác nhiều nhé

quang_nghia1984

Update link mới đây ! Sorry các bạn ! Bữa giờ bận không vào xem nên không biết ! Xin lỗi các bạn vui vẻ nha !

sweet_candy_108

Cho mình hỏi tý

Khi sử dụng chương trình này thì máy tính phải được kết nối Internet à? Vì khi tải về thấy dung lượng có 5,19Mb

khunglong_con

bài viết này mang tính chất spam ,nội dung không có tính chất thực tế ,các link đều bị lỗi ,các phần mền chứa nhiều virus

Các chủ đề có liên quan khác