máy mình bị lỗi màn hình khi mới khởi động xong. nó chỉ bị tầm 10' là lại bình thường. mình dùng w7 64bit. PRO nào biết bệnh xin chỉ cách khắc phục với???

Hư chứ không phải lỗi! Đem màn hình ra tiệm sửa đi bạn! Còn cũ quá thì mua mới cũng được màn hình đó giờ cũng rẻ mà! (Hàng 2nd mà test thấy ổn cũng ok)

bebanhmy

Hư chứ không phải lỗi! Đem màn hình ra tiệm sửa đi bạn! Còn cũ quá thì mua mới cũng được màn hình đó giờ cũng rẻ mà! (Hàng 2nd mà test thấy ổn cũng ok) bạn nghĩ giá bao nhiêu mà rẻ?

dangvanhungtw

Bác thử cài lại driver coi dc ko, không thì bác có laptop không cắm thử sang coi nguyên nhân là từ thằng nào.

cafe_mu0j

Bác thử cài lại driver coi dc ko, không thì bác có laptop không cắm thử sang coi nguyên nhân là từ thằng nào. mình đang dùng laptop asus k53e. nếu bây giờ mình dùng màn hình khác cắm qua giây VGA mà nó vận bình thường thì bạn nghĩ nguyên nhân do đâu?

mình đang dùng laptop asus k53e. nếu bây giờ mình dùng màn hình khác cắm qua giây VGA mà nó vận bình thường thì bạn nghĩ nguyên nhân do đâu? vậy thì lỗi màn hình rùi vì xuất hình ảnh ra vẫn ok mà

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
N Đánh giá chất lượng HTC Desire 400 : màn hình 4,3 , chip lõi tứ, hai SIM, kiểu dáng giống Desire L? Hỏi đáp về thiết bị di động 1
W Lõi màn hình xanh , ai biết chỉ mình với Hỏi đáp Tin học 8
D Nghiên cứu tổng hợp và tính chất quang học của hạt nano cấu trúc lõi - vỏ chấm lượng tử Si-polystiren Khoa học Tự nhiên 0
D các năng lực chung cốt lõi và chuyên biệt trong dạy học Luận văn Sư phạm 0
D mô phỏng và thiết kế sợi quang tinh thể PCFs lõi chiết suất cao cấu trúc 6 cạnh Khoa học kỹ thuật 0
A Nghiên cứu xây dựng và thử nghiệm bộ chỉ số thực hiện cốt lõi trong đánh giá công tác quản lý đào tạ Luận văn Sư phạm 0
D nghiên cứu các giải thuật song song trên hệ thống xử lý đồ họa GPU đa lõi Khoa học kỹ thuật 0
D slide Phát triển tầm nhìn, sứ mạng, hệ thống giá trị cốt lõi và mục tiêu của doanh nghiệp Luận văn Kinh tế 0
C Tuyển dụng, đào tạo, đánh giá nguồn nhân lực dựa trên năng lực cốt lõi - Nghiên cứu trường hợp Công ty cổ phần MISA Kinh tế quốc tế 2
H Nghiên cứu các chỉ tiêu mạng lõi dựa trên công nghệ IP trong NGN và phương pháp đánh giá chất lượng Công nghệ thông tin 0

Các chủ đề có liên quan khác