yang_fung

Không biết là máy mình bị cái gì mà bây giờ khi mình truy cập vào một trang web thì được vài giây sau nó sẽ tự động đổi trang thành powerd by adsupply và sau đó nó tự động tải một file tên h14 về như trong hình, không biết là có cách nào khắc phục không mọi người

Lỗi thứ 2 là sao máy hoạt động được một lúc thì nó hiện lên thông bả rundlll, làm sao để khắc phục tình trạng này, Thank mọi người nhiều lắm

indaica_2007

Bạn thử tải và chạy adwarecleaner để quét máy xem, có thể dính các mấy cái quảng cáo rồi.

tidus_3012

Bạn theo đường dẫn xóa cái đó đi thì nó không còn thông báo nữa , vì cái đồng bộ hóa đó không biết nó thuộc về phần mềm nào hay là ứng dụng gì

@mangdepditu,

Máy của E bị dính virus hay tham khảo cách hướng dẫn rồi làm theo các bước để gỡ bỏ nhé

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Default Bạn nào chỉ mình sửa lỗi infinite loading screen skyrim với( đăng ở mục game k thấy ai chỉ n Hỏi đáp Tin học 1
N Bạn nào biết chỗ nào cho vay tiền tín chấp mà uy tin ko chỉ minh với??? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 10
D Cần tìm chỗ làm báo cáo thực tập trọn gói bạn nào biết chỉ mình với? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
N Bạn nào biết địa chỉ công ty lập dự án, viết phương án kinh doanh chỉ mình với? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 2
L Có bạn nào biết ở tp Tan An tỉnh Long An có chỗ trọ nào không chỉ giúp mình với? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
N Các bạn chỉ giúp tớ agency nào không những chuyên về Marketing Online mà còn có đội ngũ nhân viên ch Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 8
L Bạn nào biết cách sale VPP chỉ mình với ? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 2
P Cơm Xúc Xích là một món ăn rất ngon, mình rất thích ăn ở hàng, bạn nào biết chỉ mình cách chế biến đ Ẩm thực 1
N Đồ gì mà chế biến từ lươn ra đều ngon, mình muốn làm món lươn trộn bạn nào đã làm rồi chỉ mình nhé ? Ẩm thực 0
C Bạn nào chỉ cho mình công dụng của chuối với? Ẩm thực 1

Các chủ đề có liên quan khác