hoai_namvn2000

trên fb ae kêu cứ tối là chậm siêu rùa , hỏi dùng mạng j thì đều mạng vnpt , và mình cũng vnpt .. thế là chỉ có thằng vnpt bị . tất cả các trang web đều chậm, kể cả google. tông môn nhà n mới thu tiền chiều nay xong

xuanlove_93

Nhà mình xài VNPT gói Easy mà 3 ngày nay tối về 17g -> tối chậm kinh khủng lun gọi lên 800126 thì cứ "Hiện nay các điện thoại viên đều bận"

các bạn ai xài VNPT có bị tình trạng này không ?

Hướng giải quyết ?

Trước giờ cứ đến tối là chậm thôi khỏi nói rồi, chứ không phải sau khi sửa cáp quang xong mới bị

thuylinh9x_cp

VNPT mà

Em xài gói 275k/tháng, cáp đồng. Và đối với mạng nhà em thì em chỉ có thể nói thế này: "Chỉ có khái niệm vào mạng được hay không, chứ không có khái niệm là nhanh hay chậm."

Cố đến tháng 8 em dọn nhà theo ông bác Viettel

lemintree_vn

bọn VNPT toàn bóp băng thông, gọi điện lên thì cứ đang bận -> chả bít bận cái giống j

congnghe

Thật sự là dùng VNPT thời gian gần đây chậm kinh khủng. Không biết khi nào khắc phục đây?

tyty_extreme

cũng đang bị tình trạng tương tự mấy ngày nay, bác nào gọi lên có thông tin thì chia sẻ với!!!

alone_star

Bọn VNPT cứ sau 5g chiều là bóp băng thông quốc tế hay sao ý. Mấy trang host Việt Nam vào ngon lành, mấy trang host nước ngoài vào khổ kinh

Các chủ đề có liên quan khác