Chào các bác, em có 1 vấn đề như thế này, em có cái máy tính để bàn cấu hình tương đối yếu, trước em cài Viber 4.3 thì chạy ngon lành không vấn đề gì, đến khi em cài lại máy rồi phải cài lại cái Viber thì nó ra bản 5.01, tìm đâu cũng không ra cái bản 4.3 nữa, mà cài cái 5.01 này thì cứ gửi cái tin nhắn là Viber nó treo luôn, mất khoảng 2-3 phút nó mới gửi đi được, nên em muốn hỏi các bạn là có cách nào khắc phục được không ( tất nhiên là không phải nâng cấp máy tính), hay bác nào có bản 4.3 for PC thì cho em xin, em xin chân thành Thank các bác!

Maccus

Chào các bác, em có 1 vấn đề như thế này, em có cái máy tính để bàn cấu hình tương đối yếu, trước em cài Viber 4.3 thì chạy ngon lành không vấn đề gì, đến khi em cài lại máy rồi phải cài lại cái Viber thì nó ra bản 5.01, tìm đâu cũng không ra cái bản 4.3 nữa, mà cài cái 5.01 này thì cứ gửi cái tin nhắn là Viber nó treo luôn, mất khoảng 2-3 phút nó mới gửi đi được, nên em muốn hỏi các bạn là có cách nào khắc phục được không ( tất nhiên là không phải nâng cấp máy tính), hay bác nào có bản 4.3 for PC thì cho em xin, em xin chân thành Thank các bác! bác kiếm thử có link tải không nhé

good luck