mickeybull84

Assassin's Creed Chronicles China là phần mở rộng của Assassin's Creed Unity (Assassin's Creed 5) là game hành động, phiêu lưu, thế giới mở có yếu tố lịch sử, được phát triển bởi Ubisoft Montreal và được xuất bản bởi Ubisoft. Assassin's Creed Chronicles China sẽ đem đến cho các bạn một cuộc phiêu lưu mới với nhiệm vụ, vũ khí, thiết bị, kỹ năng mới và thậm chí là một trò chơi mới

part 1

part 2

part 3

part 4

part 5

part 6

part 7

part 8

part 9

part 10

part 11

part 12

part 13

part 14
p/s Chúc các bạn chơi game vui vẻ nhé
Trong trường hợp các bạn tải quá lâu thì hãy thử mua acc vip bằng cách dùng thẻ tín dụng, ngân hàng điện tử:paypal,payza,...

vuhaitien_2523

Game nhẹ hều mà làm gì 1 đống part thế bác Mình thấy game này không nhẹ đâu, skill, mission, đồ họa,.... cũng tầm đó nên không thể nói là nó nhẹ được hi hi nhưng các bạn cứ thử tải về mà chơi đi, game gì cũng nên thử qua mà

ý bác ấy là dùng lượng ấy, game này hình như có hơn 2GB chút xíu ak, tương tự như Batman arkham origins blackgate ấy

ý bác ấy là dùng lượng ấy, game này hình như có hơn 2GB chút xíu ak, tương tự như Batman arkham origins blackgate ấy phía trên mình nói có hơi sai sót ý bạn là 2GB mà 1 file mình nén ra là 200m vậy hơn tí xíu cũng vào khoảng đó rồi mà hi hi hi hi

abc_edf

Mình thấy game này không nhẹ đâu, skill, mission, đồ họa,.... cũng tầm đó nên không thể nói là nó nhẹ được hi hi nhưng các bạn cứ thử tải về mà chơi đi, game gì cũng nên thử qua mà Bạn cứ đùa mình, mình chơi game này từ lúc nó mới ra rồi :v Dung lượng đối với mình GTA V 60GB còn không là vấn đề ^_^ Nhưng mà bạn đã chia sẽ nên mình vẫn ủng hộ bạn, cứ phát huy nha nhưng bạn nên up link Fshare hay 4share thì ae Vnz chuộng hơn là mấy link này

Bạn cứ đùa mình, mình chơi game này từ lúc nó mới ra rồi :v Dung lượng đối với mình GTA V 60GB còn không là vấn đề ^_^ Nhưng mà bạn đã chia sẽ nên mình vẫn ủng hộ bạn, cứ phát huy nha nhưng bạn nên up link Fshare hay 4share thì ae Vnz chuộng hơn là mấy link này Thank bạn đã góp ý nhưng mình thấy link này xử lí rất tốt, file dữ được lâu, mediafire chỉ được 1 thời gian là link sẽ hỏng hay phải chạy qua 1 web ADS 5s khác dù sao mình thấy link này khá tốt

p/s Thank bạn đã góp ý và quan tâm tới topic của mình. xin chân thành cảm ơn

Các chủ đề có liên quan khác