koolboy_style

e định dow về chơi mà nặng quá sợ chơi k được tốn công sức nên nhờ mấy a giúp đỡ.

máy nhà em : CPU Q8400,Ram 8gb ,main ep43t VGA zotac gt630 edit 2gb thì kéo nỗi low k ạ .. nếu k nỗi thì nâng cấp gì mới nỗi ạ mong mọi người giúp đỡ thích game này nhà đang có gta city , gta san,gta 4 h thích gta 5 qá

tron_hoc

e định dow về chơi mà nặng quá sợ chơi k được tốn công sức nên nhờ mấy a giúp đỡ.

máy nhà em : CPU Q8400,Ram 8gb ,main ep43t VGA zotac gt630 edit 2gb thì kéo nỗi low k ạ .. nếu k nỗi thì nâng cấp gì mới nỗi ạ mong mọi người giúp đỡ thích game này nhà đang có gta city , gta san,gta 4 h thích gta 5 qá Chơi dc đó bạn.

Garmann

máy nhà em : CPU Q8400,Ram 8gb ,main ep43t VGA zotac gt630 edit 2gb thì kéo nỗi low k ạ .. nếu k nỗi thì nâng cấp gì mới nỗi ạ mong mọi người giúp đỡ thích game này nhà đang có gta city , gta san,gta 4 h thích gta 5 qá nếu có điều kiện thì nâng CPU, còn không thì như vậy chơi cũng được

amye_lht

máy nhà em : CPU Q8400,Ram 8gb ,main ep43t VGA zotac gt630 edit 2gb thì kéo nỗi low k ạ .. nếu k nỗi thì nâng cấp gì mới nỗi ạ mong mọi người giúp đỡ thích game này nhà đang có gta city , gta san,gta 4 h thích gta 5 qá

sao giống của mình thế

nếu có điều kiện thì nâng CPU, còn không thì như vậy chơi cũng được e có 2 con cpu xeon e5420 vs Q8400 thì còn nào mạnh hơn a

hong_hai

Tiện thể trong top cho mình hỏi là cấu hình máy mình: Intel Core i3-4150, GeForce GTX 750 Ti, ram 8GB (2 x 4GB) DDR3 Bus 1600, chiến nổi gta V k nhỉ

Jerron

e có 2 con cpu xeon e5420 vs Q8400 thì còn nào mạnh hơn a Em xeon e5420 8 lạng, Q8400 nửa cân, xêm xêm nhau thui, kẻ 8 lạng, người nửa cân

nh0ck_w33py

con laptop này có chơi được không các bạn

CPU: Intel Core i5-2520M 2.5GHz 3MB Cache, Turbo Boost 3.2GHz

RAM: 2x4GB DDR3 1333MHz

VGA: nVidia NVS 4200M + Intel HD3000

Display: 15.6" LED 1600x900 HD+

cobelemlinh89d

Shop

Style chéo hủi cách trẻ cùng vans vnxk

vụ hạ nè là vụ song các bạn trẻ thỏa lực mừng chơi, trớt khiêu vũ, chơi thể thao.

Bạn muốn xéo vans vnxk biếu bạn có đơn vụ thềm năng hễ, một vài vans chất lượng là sự lựa chọn dính đầu.

chéo xót thương tiệm vans vẫn có trường đoản cú lâu đời song nhỉ rất ăn nhập thời trang. hắn giàu dạng phối hợp với nhiểu loại thể áo xống, giàu màu sắc đẹp khác nhau.

đồng một vài avia thượng đình, bạn có dạng tạo cho tui có style phẳng phiu và chồng ngầu.

Điều kiện chất lượng xuất khẩu thứ một đôi xéo vans

- Điều kiện :

giàu muôn nghìn danh thiếp loại giày khác nhau trên ả trường học và chéo vans cũng khá phổ quát trên các kệ xác giày.

tuy rằng nhiên tốt lắm một vài giày để, bền bạn bởi vậy lựa chéo vans made in vietnam.

- nướu ráng :

chéo vans nữ slip-on thắng sinh sản vô cùng vững chắc và phanh soát kĩ lưỡng trước lát đưa tiễn ra thị dài xuất khẩu.

nghỉ giàu phần vải vóc mềm mỏng dẻo phanh lắp chặt đẹp cùng phần cao su chóng bền bỉ phía dưới.

Bạn lắm thể dancing c-walk với kép hát xéo nào là thoải mái hết năm song đừng lo tới việc nếu như phứt mua một vài chéo khác.

Tiện thể trong top cho mình hỏi là cấu hình máy mình: Intel Core i3-4150, GeForce GTX 750 Ti, ram 8GB (2 x 4GB) DDR3 Bus 1600, chiến nổi gta V k nhỉ Cấu hình em giống bác nhưng thua bác 2GB RAM

All High trừ Textture !

tophuong

máy nhà em : CPU Q8400,Ram 8gb ,main ep43t VGA zotac gt630 edit 2gb thì kéo nỗi low k ạ .. nếu k nỗi thì nâng cấp gì mới nỗi ạ mong mọi người giúp đỡ thích game này nhà đang có gta city , gta san,gta 4 h thích gta 5 qá tất cả đều ổn....trừ cái VGA. có điều kiện lên tầm GTX 750 là đẹp rồi.

Các chủ đề có liên quan khác