be_can

Mình làm lại topic này để cập nhật thêm một số game mới nữa mong các bạn ủng hộ mình! Như các bạn thường thấy trên Anime galgame là thể loại game phân tích tâm lý nhân vật nữ trong game nhằm đưa ra quyết định để tiến tới Happy Ending (nói nôm na là cua gái đó) Đây là 3 galgame đã được Việt hoá mình sưu tầm được

1.Clannad

:
Nếu ai từng mê bộ anime cùng tên thì chắc cũng sẽ dành 100% tình yêu cho game này

các bạn nào bị lỗi Font tải thử bộ tét thử nghen:
2.SYMPHONIC RAIN

:

Một tựa game nhẹ nhàng và sâu sắc hơn cùng với những bản tình ca ngọt ngào và lắng động! mình thấy rất ấn tượng với khung cảnh và tình huống game và cả những cơn mưa bất tận (PS: các bạn nên để chế độ tự động đánh đàn để dễ đạt Happy ending hơn và bạn nên yêu Ari hay Tora nha vì mình thấy ending với 2 chị em này rất là thích)

:
Link dành cho ai bi [/U] chữ

Còn cái này cho bạn nào thích những bài hát trong game ( mình là mình thích nhất bài số 3 của Torfa)

3.NARCISSU

Mất khá nhiều thời gian mình mới tìm được game này. Một game vô cùng nhẹ nhàng và hết sức sâu sắc.Với hình ảnh đẹp âm nhạc là điểm nhấn cũng với cốt truyện hay cực kì sẽ khiến bạn không thể rời mắt khỏi màn hình ( bắng chứng là mình chơi game tới 3h sáng rồi ngôi post bài nè)
nóng hổi đây!
nữa nè
Down này về sửa lỗi game nha!
Còn cái này là ngoại truyện ai lỡ yêu game này rồi thì đọc nha!

4. PRINCESS EVANGLIE

Mình còn đang test link nếu bạn nào rảnh thì test phụ mình rồi đóng góp ý kiến vs mình nha
P/s máy bạn nào vào link MF bị Block thì copy link rồi mở tab mới chép vào nha

Bây giờ sẽ là một game thể loại hoàn toàn mới( có cảnh 18+ nữa nghen)

SAYA NO UTA (full Viếtsub)

Nói thiệt là mình chưa test game này nữa nhưng nghe nói là nó rất hay và cực kì ý nghĩa có cảnh kinh dị và cảnh nóng nữa nên các bạn nhớ cân nhắc thiệt kĩ, nhớ coi chừng phụ huynh nữa đó! Theo mình biết thì game sẽ tương đối mất thời gian và nó giống nhưng một cuốn tiểu thuyết vậy đó. Cũng giống như mấy game trên quyết định của bạn sẽ quyết định kết thúc của game!

cho bạn nào hứng thú:
Pass: endless4share
các bạn test thử rồi cho ý kiến nha!

Mong được sự quan tâm của các bạn

THANKS

Florinio

Chúc thớt đông khách để kéo sáng test thử

p/s: link Patch mediafire NARCISSU bị error rồi nhé

vyt_buon

Chúc thớt đông khách để kéo sáng test thử

p/s: link Patch mediafire NARCISSU bị error rồi nhé Mình sửa link rồi đó bạn tại hôm qua buôn ngủ quá nên nhầm

Wegland

để test thử game cuối hãy chia sẻ cảm nghĩ của bạn bằng hình ảnh minh hoạ ~~

socolasua_qnq07

Mới quay tay hôm qua xong giờ lại gặp bài này ? Toan2 game trong sáng không ah bạn ơi! chỉ có game cuối là 18+ ah! Nếu bạn muốn tìm thêm game 18+ (ko che full action) thì vô đây

có thế giới 18+ là đây :neptune:

pink_happy85

không muốn làm bác mất khách nhưng bác muốn em chia sẻ ý kiến thì em chia sẻ

cái cuối cùng không phải là game nhé, no giống như đọc truyện co thêm hình minh hoạ vậy. em đọc được đoạn đầu rồi không đọc nữa. update game khác nữa nhé bác

Thank cho tinh thần của bạn, hầu hết men bây h nếu chơi thể loại này thì toàn hen chứ chả ai chơi mấy cái trong sáng này .

honey_107646

Cái này thực sự trong sáng quá, mình thich thể loại giống Biko, kết thúc thế nào cũng do mình quyết đinh

Tks cho tinh thần của thớt

ya_hoo

Toan2 game trong sáng không ah bạn ơi! chỉ có game cuối là 18+ ah! Nếu bạn muốn tìm thêm game 18+ (ko che full action) thì vô đây

có thế giới 18+ là đây :neptune: Không vào được bạn ơi !!!

Các chủ đề có liên quan khác